Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกัน JIB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกัน JIB

ประกัน Wpg ของฮาร์ดดิส WD ของ JIB ดีรึเปล่าครับครัยมีประสบการช่วยบอกหน่อย

เคยซื้อของจากjibแต่ไม่เคยเคลมซะที แหะๆ

Comment

ถ้าเป็นของ Synnex จะดีกว่าครับ

JIB มีทั้ง ประกันร้าน และ Synnex ครับ

Comment

ซื้อที่ร้านนี้เกือบทุกชิ้น แต่เคลมส่งไปที่ 0 เองค่ะ

Comment

ครับ ราคาถูกดี มีสินค้าให้เลือกเยอะด้วย ผมอยู่โคราชครับเห็นจะมีร้านนี้แหละที่ดูดีที่สุดหลังจากที่เดินดูตั้งหลายร้าน มีใบเสร็จออกให้ทุกชิ้น ถ้าสินค้ามีปัญหาก็เอาใบเสร็จมาด้วยครับ เก็บใบเสร็จไว้ด้วยนะครับ มี void ที่สินค้า น่าเชื่อถือดีครับ แล้วก็มีสาขามากด้วย สินค้าที่ผมซื้อมาก็ไม่ค่อยมีปัญหานะครับ และผมก็อยากจะแนะนำเพื่อนให้ทุกคนไปลองไปบริการดูครับ <---->TCE....SUT

Comment

ดีครับ ประกันเจ้านี้ เห็น พนง ร้านบอกว่าเหมือนกับซินเนกอ่ะครับ

Comment

ผมก็ซื้อที่ jib บ่อยนะครับ(กะน้องตุ๊กตา)ก็คุยกันรู้เรื่องนะ แต่ส่วนมากจะพยายามใช้ประกันขอว ซินเน็คมากกว่า

Comment

Originally posted by phaophandi View Post
                ครับ ราคาถูกดี มีสินค้าให้เลือกเยอะด้วย ผมอยู่โคราชครับเห็นจะมีร้านนี้แหละที่ดูดีที่สุดหลังจากที่เดินดูตั้งหลายร้าน มีใบเสร็จออกให้ทุกชิ้น ถ้าสินค้ามีปัญหาก็เอาใบเสร็จมาด้วยครับ เก็บใบเสร็จไว้ด้วยนะครับ มี void ที่สินค้า น่าเชื่อถือดีครับ แล้วก็มีสาขามากด้วย สินค้าที่ผมซื้อมาก็ไม่ค่อยมีปัญหานะครับ และผมก็อยากจะแนะนำเพื่อนให้ทุกคนไปลองไปบริการดูครับ <---->TCE....SUT
                มายืนยันอีกเสียงครับ jib โคราช ถูกดีครับ แถมด้วย คนขาย มีสวยคนหนึ่ง

เคยได้ยินเขาบอกว่า ถ้าซื้อ HDD จากที่นี่ เสียเปลี่ยนใหม่อย่างเดียวไม่มีซ่อม

ไม่รูว่า เป็นประกันของอะไร ถามดูเองครับ

Comment

Originally posted by เด็กนอกสังกัด View Post
                  มายืนยันอีกเสียงครับ jib โคราช ถูกดีครับ แถมด้วย คนขาย มีสวยคนหนึ่ง

เคยได้ยินเขาบอกว่า ถ้าซื้อ HDD จากที่นี่ เสียเปลี่ยนใหม่อย่างเดียวไม่มีซ่อม

ไม่รูว่า เป็นประกันของอะไร ถามดูเองครับ
                  ช่ายครับ มีคนนึงสวยอยู่ แล้วเคยอาวฮาร์ดดิสซัมซุงไปเคล เค้าเปลี่ยนใหม่ให้เลย แล้วศูนย์ที่รังสิต เค้าโทรมาบอกเลย ว่าของที่เคลมได้แล้ว ให้ไปรับที่โคราชได้เลย ชอบมากๆ ขนาดผมทำใบเคลมหาย เค้ายังไม่มีปัญหาเลย ก็รายชื่อลูกค้าเค้าเก็บไว้หมดเลย ตั้งนานนะเนี่ย ยังเก็บไว้เลย...

Comment

ของผมเคลม RAm อะกับ IJB รอ3อาทิตย์อะปกติหรือว่าช้าไปอะครับ JIB สุพรรณนะใบอาไรก็ไม่ออกให้เขาบอกว่าถ้าของมาจะโทรไปบอก ให้ผมทิ้งเบอร์ไว้

Comment

JIB กทม ไม่ซื้อ

Comment

Working...
                      X