Announcement

Collapse
No announcement yet.

sexy beach 3 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sexy beach 3 คับ

ทำไม ผม เซฟ เกมไม่ติดอ่ะ คับ กดเซฟไปแล้ว พอเข้าใหม่ ก็ไม่มีให้โหลด ใครรู้ช่วยบอกทีคับ ผมใช้applocate เปิดนะคับ

มันเล่นยังไงคับ เกมส์นี้เคยโหลดมาลองดูเหมือนกัน ไม่เข้าใจเลยลบทิ้งไปล่ะ

Comment

เอ่อ โหลดที่ไหนช่วยบอกทีดิคับ

แต้งกิ้วหลายเด้อ

Comment

ใช้วิชามารของกูเกิ้ลสิคับ

Comment

ผมมี File Save ของ Sexy Beach ครับ

ลองไปใช้ดูนะครับ clear เรียบร้อยเลย จีบติดหมดแล้ว มาถึงก็เลือกตัวละครและสถานที่ได้เลยSexy Beach 3.zip

Comment

หรือถ้าใครสนใจแผ่นเกมส์ดังกล่าวหรือเกมส์แนวนี้ก็ Post เอาไว้ได้นะครับ

Comment

Originally posted by Noppawan View Post
              ลองไปใช้ดูนะครับ clear เรียบร้อยเลย จีบติดหมดแล้ว มาถึงก็เลือกตัวละครและสถานที่ได้เลย[ATTACH]106442[/ATTACH]

ขอบคุนคร้าบ ต้องเอาไปลองหน่อย อิอิ

Comment

Thanks สำหรับ Save แหะๆ

Comment

มันจะมีตัวนึงอะคับ ที่ไม่ต้อง install แล้วเล่นได้เลย อะครับ ตัวนั้นมันจะไม่เซฟครับ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

Comment

Working...
                  X