Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาว OCZ มีใครเล่น Initial D (เกมส์ตู้) บ้าง ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาว OCZ มีใครเล่น Initial D (เกมส์ตู้) บ้าง ครับ

มาตั้งกระทู้สร้างกระแส น่ะครับ

สำรวจดูเฉยๆ น่ะ

ถ้ามีคนเล่นก็แลกเปลี่ยนข้อมูลกันในนี้ได้เลย นะครับ

ยังไง ก็รบกวนรายงานตัวด้วยนะครับ ถ้าเล่นน่ะ

เคยเล่นแค่ครั้งเดียว ยากเหมือนกัน เอาล้อลงตรงร่องน้ำเหมือนในการ์ตูนได้ด้วย เหอะๆ

Comment

เคยเล่นแค่ครั้งเดียว ยากเหมือนกัน เอาล้อลงตรงร่องน้ำเหมือนในการ์ตูนได้ด้วย เหอะๆ
      สนาม Irohazaka ยังกระโดด จัมพ์ ข้ามเนิน แบบในการ์ตูนได้เลยครับ

Comment

ยาก เปลืองตัง ภาพไม่สวย........

Comment

สนุกดี ครับ เล่นอยู่เหมือนกาน ตอนนี้

เคลีย เหลือ 2 คนสนามสุดท้ายละ อิอิ

Comment

สนุกดี ครับ เล่นอยู่เหมือนกาน ตอนนี้

เคลีย เหลือ 2 คนสนามสุดท้ายละ อิอิ
            ด่าน Tsusisaka ค้าง เคสึเกะ กับทาคุมิ ใช่มั๊ยครับ

ถ้าผ่าน 2 คนนั่นมาได้ ตัวละครสุดท้ายจะโผล่มาอีกครับ นั่นก็คือ ลุงบุนตะ ขับ Imprezza ท้าแข่งลงเขา Akina ครับ

ใกล็ความจริงแล้วสิครับ เนี่ย

ผมกำลังเล่นรอบที่ 4 อยู่น่ะครับ

Comment

ผมแค่แข่งแบบธรรมดา ยังไม่ครบรอบเลยคับ

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                สนาม Irohazaka ยังกระโดด จัมพ์ ข้ามเนิน แบบในการ์ตูนได้เลยครับ
                เห็นได้ข่าวว่ามีคนไปโดดจริงๆจนทางการญี่ปุ่นไปสร้างรั้วเพิ่มซะแล้วไม่รู้จริงรึเปล่า

เล่นถึงแม่สาวซิลเวียเองแล้วก็คาอยู่ตรงไหน ไม่ค่อยอยากเล่นต่อมันเปลือง

Comment

ผมเล่นใน PS2 ง่ะ ภาพเหมือนตู้เลย เซ็ง

Comment

จบ แล้ว 1 รอบ -*-

ทาคุมิคนสุดท้าย มี น้องมาขอเล่นไห้

พวกล่อ นำ ซะ 90 เข้าเส้นชัย

เล่นเอา งง น้องเค้าบอกเล่น มา หลายปี ละ -*-

Comment

ผมเล่นใน PSP ครับในตู้เล่นแข่งกับคนอื่นครับ เหอๆ

Comment

เล่นเหมือนกันครับ ไปโตสบางกะปิทีไร เล่นทุกที 3 รอบ 40 บาท เล่นคนเดียวมั่ง บางทีก็แข่งกะเกรียน ม.ต้นมั่ง สนุกดีครับ ชอบมาก น่าจะมีเวอร์ชั่นใน Com มั่งนะ จะซื้อจอยพวงมาลัย MOMO มาเล่นเลย

Comment

เพื่อนผมมัน เล่นตอนเล่มมันมีการ์ดอะไรมาให้ผมดูก็ไม่รู้ ส่วนตัวผมแล้วไม่เคยเล่นครับ
                          ชอบแซวมัน จาดริฟลงเขาดินหรอ เอิ๊กๆ

Comment

อยากเล่นเหมือนกันครับ ไอที่มีแล้วเห็นเวอร์ชั่นของคอมพ์มันอนาถมากๆอ่าา PS2ก็ไม่มีกะเค้า..

Comment

ลองเล่นดูครับ มันส์ครับ ท้าทายดีครับ... แต่เล่นใหม่ๆ จะขับยากหน่อยนะ

Comment

Working...
                              X