Announcement

Collapse
No announcement yet.

Army of Two Trailerซับไทย(แปลเอง)ลองโหลดไปดูกันได้เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Army of Two Trailerซับไทย(แปลเอง)ลองโหลดไปดูกันได้เลยครับ

ไม่มีไรมากครับ VDO Trailer เกม Army of Two ของXboX360 เห็นว่าฮาดีเลยเอามาแปลให้ดูกัน (เห็นบางคนพูดกะผมว่าไม่ค่อยเก็ตมุข) ลองโหลดมาดูได้เลยครับ

คราวนี้ผมแก้ไฟล์- Re-Encodeใหม่แล้วนะครับ ไม่กระตุกแล้ว แล้วก็มาพร้อมกับแบบHDด้วย โหลดไปลองดูกันได้เลยครับ
    >>จิ้มเพื่อโหลด [704x396] 18.3mb<<
    >>จิ้มเพื่อโหลด [720p] 42.0mb<<

ดูSSก่อนก็ได้

ดูๆไปแล้วเกมนี้ดูน่าเล่นมากๆ แบบว่าทำให้ผมอยากเก็บเงินซื้อXboX360ได้อ่ะ คิดดู..

ปล.แก้ไฟล์แล้วนะครับ คราวนี้มาพร้อมกับแบบHDเลย!!
    Last edited by Beaver_XT; 17 Feb 2008, 17:16:06.

555+ จะโหลดไปดูนะคับ อิอิ

Comment

โหลดไม่ได้อ่ะคับ หรือว่าผมจิ้มแรงไป

Comment

Linkมันจะอยู่ด้านล่างอ่ะครับ ลองดูดีๆนะครับ

Comment

อยากโหลดแต่เน็ตเต่าขอผ่านก่อน

Comment

คราวนี้แก้ไฟล์ใหม่แล้วนะครับ ไม่กระตุกพร้อมเพิ่มไฟล์HD 720p

Comment

เพิ่งรู้ว่ามันเล่นมุขแม็กกายเวอร์ด้วย
              เด็กสมัยนี้จะรู้จักมั้ยเนี่ย

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                เพิ่งรู้ว่ามันเล่นมุขแม็กกายเวอร์ด้วย
                เด็กสมัยนี้จะรู้จักมั้ยเนี่ย
                นั่นจิ...

Comment

เดี๋ยวว่าจะหามาแปลเพิ่มอ่ะครับ ใครมีไอเดียมั่งว่าอยากได้อันไหน(ส่วนใหญ่มีแต่ภาพอ่ะ ไอที่พูดๆมีน้อย) ถ้าหาเวลาได้จะแปลเพิ่มให้นะครับ
                  VDOหาได้จากเวปนี้เลย http://www.gametrailers.com/

Comment

ที่ควรแปลมากๆคือ
                    BF:bad company ครับ

มุกเยอะดี

Comment

ฮาดีครับ

Comment

Working...
                      X