Announcement

Collapse
No announcement yet.

จริงไหมที่ ATI X200 Onboard เล่น Carbon ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จริงไหมที่ ATI X200 Onboard เล่น Carbon ได้

จริงไหมที่ ATI X200 Onboard เล่น Carbon ได้ เพราะทุกวันนี้ผมก็เล่นอยู่ ไม่กระตุกซักนิด CPU ก็แค่ Celeron D 336 เมนบอร์ด P5RD1-VM แรม 768 เมก (แชร์การ์ดจอ 128 เมก)

แต่สงสัยว่าทำไมไปเล่นเครื่องอื่นที่เป็น ATI X200 เหมือนกัน (เป็น PD 805 แรมก็เท่ากัน) แล้วเล่นไม่ได้ อันนี้งงมากๆๆ

ลองลบแล้วลงเกมใหม่ดูครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ลองลบแล้วลงเกมใหม่ดูครับ
      ทำมาแล้ว 5 รอบ ผลยังคงเหมือนเดิม อิอิ

Comment

เครื่องท่านปรับต่ำ ส่วนอีกท่านปรับสูงรึเปล่าครับ ลองปรับให้เหมือนกันซิครับ

Comment

Need For Speed Carbon เหรอครับ

X200 เล่นได้ครับ ขนาด BF2 ยังเล่นได้เลย ครับ

Comment

ผมเคยใช้x300เก่าแต่ดีแฮะ128เมกเองก็ไม่รู้ว่าทำไม

Comment

เล่นได้ คอนเฟิร์ม

Comment

เพื่อนผมเล่น โปรสตีดได้ ไม่แปลก แต่ปรับ ต่ำ สุดๆๆ ติดดิน

Comment

ผมปรับมีเดี้ยม และ 800 คูณ 600

Comment

Working...
                  X