Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะนำไปใช้งานด้านกราฟฟิก PS illus เล่นเกมแนวๆ C&C3 บ้าง ใช้การ์ดจอตัวใดดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะนำไปใช้งานด้านกราฟฟิก PS illus เล่นเกมแนวๆ C&C3 บ้าง ใช้การ์ดจอตัวใดดีครับ

รู้สึกว่า 8600GT กับ 8600GS ยังแพงไปสำหรับผม T^T

ถ้าลองหาประมาณ X1600 ยังพอมีรุ่นไหนแนะนำบ้างไหมครับ

ถ้าเป็นตระกูล Geforce 7xxx ยังมีรุ่นไหนน่าใช้บ้าง

ขอบคุณมากคร๊าบ

8400 GS - 8600 GS ครับ

Comment

ง่า จขกท เค้าต้องการรุ่นสัก 7xxx คับมะได้เอา 8xxx
      เข้าประเด็นดีกว่า คือตามที่ถามมา ตอนนี้ผมก้ใช้ 7600gs ของ xfx อยู่อ่ะครับ แต่ตอนนั้นแพงตอนนี้ไม่เท่าไหร่ละครับ ซื้อเป็น 7600gt ก้ได้ครับ เพราะตอนนี้ของผมใช้ เรนเดอร์ 3Dmark ก้ยังโออยู่ครับ ผมว่าแจ่มแล้วสำหรับผมนะประหยัดดีด้วย หรือไม่ยังไงรอท่านต่อๆไปมาแนะนำคับ

Comment

ของผมเล่น RA2&Yuri ภาพยังสโลว์อ่ะครับ 8600M GT 256MB นะครับ เป็นเพราะไรอ่ะ ใครทราบบ้าง

Comment

Working...
        X