Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วน!! รีบมากๆ โมเด็ม ADSL ของ TOT เลือกตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วน!! รีบมากๆ โมเด็ม ADSL ของ TOT เลือกตัวไหนดี

ติดเน็ท TOT 1M แล้วเค้าให้เลือก Package ระหว่าง

1.router modem 4 port เพิ่ม 1 บาท

2.Wireless modem เพิ่ม 590 บาท

ควรเลือกอันไหนดี

ท่านอยากใช้แบบไหนล่ะคับ
    มีสาย จ่าย1บาท
    ไม่มีสาย จ่าย590บาท

Comment

อ๋อ คือ ผมหมายความว่า

แบบสายไม่มีข้อดีเลยหรือ?

หรือ

ไร้สายไม่มีข้อเสียหรือ?

ราคาแพงกว่าถูกกว่าไม่เกี่ยว

พิจารณาเฉพาะตัว โมเด็ม

สรุปควรจะเลือกอันไหนดี

Comment

ตอนนี้ผมใช้ rounter 536 อ่ะ

แต่ถ้าให้ผมเลือก ผมเลือก 4 ports

เป็น rounter จาเสถียรน่ะ wireless ม่ายค่อยมี

คนใช้น่ะ

Comment

ตอนนี้ผมใช้ router wireless 590 บ. นั้นแหละคับ ของ solomon ก็เพิ่งใช้มาได้เกือบ 2 เดือนแล้วล่ะ ก็ ok นะเพราะผมต้องใช้ notebook ข้างบนบ้านด้วย แล้วก็สารถต่อ lan ได้ 4 ตัวแหนะ
          แต่ถ้าไม่จำเป็นต้องใช้ wireless ก็ไม่ต่อยจำเป็นนะ เราว่า

Comment

...

ใช่ไร้สาย ระวังเพื่อนดักสัณญาณนะ ผมเคยโดน เนตอืด ต้องใส่พาสด้วยถึงจะไม่โดนขโมยสัณญาณ

Comment

Working...
            X