Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมที่เคสเป็นแบบนี้ ถูกมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมที่เคสเป็นแบบนี้ ถูกมั้ยครับ

ที่เคสของผม ด้านข้างมันจะมีพัดลมตัวใหญ่ๆเลยครับตัวนึง

แต่พัดลมตัวนั้น มันดูดลมเข้า

ดูดลมเข้านี่ปกติไหมครับ หรือว่า ที่ถูกต้องจริงๆต้องเป่าลมออก

ผมไม่แน่ใจเลยครับ เพราะที่ร้านเค้าทำมาให้อย่างนั้นอ่าครับ

ถูกแล้วครับ ดูดลมเข้ามา ก็เจอ cpu พอดี และจะเปล่าลมออกหลังเคสเสมอครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ดูดฝุ่นเข้าด้วยอิอิด้านบนของเคสนี่ละที่ฝุ่นลงไปจับเยอะที่สุด

Comment

Working...
        X