Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา ทัมไดร์ ไปก็อปเพลงเครื่องเพื่อนมา ตะลึงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เห็นแล้วสยองเลยครับ

Comment

ก็แค่ตัวเดียวกัน 107ไฟล์น่า ม่ะช่าย 107 ตัวซะหน่อยอย่าคิดมาก

Comment

Originally posted by zerocs View Post
        โอ๊ยตายแล้วแค่นี้ก็ตะลึงตึงๆ
        เอามาให้ดูขำๆอะคับ นี่แค่ในทัมไดร์นะคับ

Originally posted by ASBK View Post
        ยังน้อยไป ผมมีเยอะกว่าครับ
        เลี้ยงไว้ดูเล่นเหรอคับ

Originally posted by Zemos View Post
        เพื่อนท่านใช้โปรแกรมแอนตี้ไวรัสตัวไหนครับ ผมจะได้ไม่ใช้ แต่เพื่อนท่านก็ใช้เครื่องเข้าไปได้
        ไม่ได้ใช้เลยคับ เพราะไม่ได้ต่อเน็ต มันก็เลยนึกว่าจะไม่โดน

Comment

Working...
        X