Announcement

Collapse
No announcement yet.

2600XT DDR4 เล่นเนต 60 องศา นี่ปกติไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2600XT DDR4 เล่นเนต 60 องศา นี่ปกติไหมครับ

PowerColor ครับ เล่นเนตธรรมดา อุณหภูมิ 60 เองศา
    ไม่ทราบว่าปกติหรือเปล่า รู้สึกว่ามันจะสูงไปหน่อย

น่าจะร้อนนะ

ของผม HD2600XT GDDR3
    835/777
    Sapphire
    Idle 49
    Fulload 82

Comment

ปกติ

Comment

ปกติครับ ไม่ต้องเครียด ของผมใช้ sapphire 2600 xt ตัวมีพัดลม ก้ประมาณนี้หละครับ

Comment

ของผม idle ก็ประมาณ56-60 full load ประมาณ70 กว่าๆ

Comment

ตระกูล 2xxx X มาน(ร้อน) แรงอยู่แล้วคับ
            ^_^ 60 ผมก็ถือว่าปกตินะ

Comment

ปกติอีกคนคับ

Comment

น่าจะปกตินะครับถ้าอากาศร้อนมาก ของผม Sapphire ตอนนี้ 55 องศา เล่นแต่เน็ต ฟังเพลง โหลดบิต และอากาศไม่ได้ร้อนมากมาย ถ้าวันไหนอากาศร้อนก็ปาเข้าไป 61-62 องศา เหอๆ

Comment

Working...
                X