Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาล๊อก AM2 ของผมหัก ร้านไหนมีขายบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาล๊อก AM2 ของผมหัก ร้านไหนมีขายบ้างคับ

ขาล๊อก AM2 ของผมหัก ร้านไหนมีขายบ้างคับ ตอนนี้ใช้ เคเบิ้ลไทร์ เกาะไว้อยู่ แต่ไม่รู้จะอยู่นานขนาดไหน เพื่อนๆช่วยแนะนำผมหน่อยครับ

Originally posted by bomayjjh View Post
    ขาล๊อก AM2 ของผมหัก ร้านไหนมีขายบ้างคับ ตอนนี้ใช้ เคเบิ้ลไทร์ เกาะไว้อยู่ แต่ไม่รู้จะอยู่นานขนาดไหน เพื่อนๆช่วยแนะนำผมหน่อยครับ

ไปเดินดูในพันทิพย์ โซนหลัง ชั้น 1 ไล่ยันชั้น 4 เลย มันจะมีขาย ร้อยบาท เห็นจะได้

Comment

น่าจะ tkcom

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
        X