Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความร้อน ชิปเซ็ท M2N-E ภาค 2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความร้อน ชิปเซ็ท M2N-E ภาค 2 ครับ

ถ้าจะเอาพัดลมเป่าตัวนี้มันจะเย็นขึ้นป่าวครับ
    และถ้าเป่าและเย็นควรจะเป่าแบบ ดูดลมร้อนออก หรือ เป่าลมอัดเข้าไปครับ

ผมสังเกตครับความร้อน ชิปเซ็ท จะไม่เกิน 44 อ่ะครับอยากให้มันเย็นลงอีกครับ
    Last edited by arnu_a; 17 Aug 2008, 21:25:00.

ของผมมันร้อน 46 แต่พอเอามือจับจริงๆ ร้อนมากเลยนะครับ ไอ้asus สีทองนั้นอ่ะ

Comment

เอาเป่าอัดไปเลยครับเอาแบบชิดๆเลยนะครับ

Comment

ผมไม่ได้เป่ามันเลย 4400+ อัดไป 3.2 มันร้อนอยู่ 42-44 เอง

ปล.แต่ผมว่าอุณหภูมิที่วัดได้จากบอร์ทรุ่นนี้มันดูเวอร์ๆนะ ร้อนเกินความจิง โดยเฉพาะ cpu

Comment

Working...
        X