Announcement

Collapse
No announcement yet.

s41 กับ วินโดวคร้าบ ช่วยด้วยคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s41 กับ วินโดวคร้าบ ช่วยด้วยคร้าบ

คือ เพื่อนมันเอา window xp 2008 v1มาให้ครับ ปรกติใช้ original อยู่ พอลงไปโดย ความไม่รู้ พอไปลง driver BLURTOOTH มันขึ้น บูสกรีน หลัง จากรัสตาด เฉยเลย กู่ไม่กลับเลยที่นี่ เลยไม่รุจาทำไงดี

คือเรื่องของเรื่อง ชอม ธีม เจ้าตัวนี้ที่ทำเหมือน vista แต่ คงรูปไว้ ใน xp ครับ ชอบแบบไม่หน่วงเครื่องด้วย อยากถาม ท่านๆทั้งหลายว่าควรทำไงดีครับ

หรือแนะนำไปใช้อาไรดีครับ เวอชั่นไหนดี ที่ 1. ธีมสวย 2. ไม่หน่วง 3. เปน xp

ช่วยบอกชื่อ เวอชั่นเต็มๆด้วยน่ะครับขอร้องจาไปหาโหลดเอามาใช้ จักเป็นพระคุณอย่างสูง

s.41ของผม Black_XP 8.1คร๊าบ สวยงามเหมือนวิสต้ามีAeroรูปลักษณ์วิสต้าทุกอย่างลงเสดกินแรมประมาณ240kครับ
    ลองดู

Comment

แต่ผมแนะนำให้ลง Microsoft Windows Vista Ultimate x86 บวกกับ Cleaero Theme for Windows Vista กินแรมประมาณ 870 เมก แต่รับประกันความสวย(มีรูป)

Comment

ผมแนะนำของเจ้านี้ครับเป็นวินxp อยู่แต่ปรับแต่งให้กินน้อยใช้งานสเถียรดีครับผมใช้อยู่ ใช้งานได้ตามปกติไม่ตัดซะจนใช้อะไรไม่ได้ ยังเขียนโปรแกรมกับใช้โปรแกรมพวก Apache ได้ปกติแลนลงได้ปกติ เอาเป็นว่าเวิกครับลองเข้าไปดูหน้าตาได้ที่นี่ครับ http://www.truefaster.com/bbs/index.php?topic=2195.0
        ผมเรียกกัน windows truefastอะครับในหมู่เพื่อนๆ อ่าแต่ถ้าสนใจรุ่นที่ตัดเยอะๆก้มีนะครับกินแรมจึ๋งเดียวเองลองดูได้ในบอร์ดนั้นครับผม

Comment

Working...
        X