Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความร้อนCpuเท่านี้ร้อนไปไหม!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความร้อนCpuเท่านี้ร้อนไปไหม!!

cpu 3.0 GE ความร้อน 70 + องศา(ในอุณภูมิห้องไม่เปิดแอร์) อะ ร้อนไปไหม ผมเคยถามร้อนที่ประกอบ เค้าบอก ธรรมดาของ cpu 9วนี้ ถ้า-ร้อนไป ต้องแก้ไขไงหรอครับบอกผมที สอนให้หน่อย ผมเพิ่งหัดทำอ่าครับ แท้งกิ้วหลายๆครับ

ร้อนไปคับ ผมว่ามันผิดปกติแล้วล่ะคับ

ลองถอดมาทา ซิลิโคนใหม่ ไม่ต้องทาหนานะคับ

เพราะถ้าทาหนามากไปจะทำให้อมความร้อนแทนคับ

Comment

จับซิงค์ดู ว่าอุ่นมั้ยครับ ถ้าซิงค์ไม่อุ่นเท่าที่ครว แสดงว่า ไม่แน่นครับ

ถ้ามั่นใจ ว่าแน่น แล้วยังไม่เย็นกว่านี้ คิดว่าคงเป็นที่เซ็นเซอร์มันต๊องครับ

Comment

Working...
      X