Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันหลังการขาย ของอ่ะไร แจ่มบ้างอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกันหลังการขาย ของอ่ะไร แจ่มบ้างอ่ะครับ

ประกันหลังการขาย ของอ่ะไร แจ่มบ้างอ่ะครับ
    A&L
    Com7
    DCom
    ARC
    Microware
    Synnex

อันไหนประกันดีมั่งอ่ะครับ จากประสบการณ์ ของแต่ละท่านอ่ะครับ
    พอดีจะซื้อ การ์ดจอใหม่ แต่ไม่มีประสบการ เรื่อง การเคลม เลยอ่ะครับ
    ปล.ขอบคุณมากๆ ครับ
    Last edited by Newbie_User; 18 Feb 2008, 17:53:09.

ARC ล้าน%
    ประทับใจมาแล้วจากตัวเก่าเคลมเกือบ 2 อาทิตย์ แต่ได้ตัวใหม่มาใช้เฉยเลย
    ขนาดเป็น AGP นะครับ อิอิ พี่ที่เป็นคนรับเคลมนิสัยดีครับ

Comment

จดๆ ^^ ขอบคุณ สำหรับ ข้อมูล ครับ

Comment

เท่าที่ผ่านมา Dcom นานสุดครับ 1 เดือนไดร์ฟคอมโบ ส่วนเจ้าอื่นไม่เกิน 2ชมได้ของใหม่ทุกครั้งเลย

Comment

ช่วงนี้ผมยกให้ com7 ครับ (แต่เมื่อสัก 2-3 ปีที่แล้วห่วยสุดๆ)

ARC กับ Microware ไม่เคยเคลมครับ

ที่เหลือเจอประสบการณ์ไม่ค่อยดีเท่าไหร่

Comment

arc จ้า

Comment

ARC อีกเสียง.......ประกันดี แต่ยังไงก้ขออย่าให้ได้ใช้บริการเลย...อิอิ

Comment

dcomมะดีอย่างชื่อเลย

Comment

Microware

Comment

Microware ก็ดีนะครับ ผมไปเคลม ถ้าไม่มีของให้ก็จะมีการ์ดสำรองให้ใช้ทุกครั้ง (เคยไปเคลอมการ์ดจอนะครับ)

Comment

ผมว่า com7 dcom microware พอๆกันครับ เพราะผมเครมมาก็ได้เลยเหมือนกันครับ

Comment

แจมๆ

Comment

Synnex ครับไม่ใช้ Synix

Comment

Microware ครับ ผมเคยเคลมทีนึง การ์ดจอมันแค่เพื้ยนแต่เค้าเปลี่ยนให้ใหม่เลยอ่ะ(ของใหม่ด้วยนะ) ดีจริงๆ ส่วนอย่างอื่นไม่เคยใช้
                            Last edited by Benz_36; 18 Feb 2008, 11:11:11.

Comment

ผมว่าน่าปักหมุดไว้นะครับ ให้เพื่อนๆที่เคยใช้บริการมาร่วมแชร์ประสบการณ์ น่าจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆอีกเยอะเลย

Comment

Working...
                              X