Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการรับปะกันสินค้าหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการรับปะกันสินค้าหน่อยครับ

PSU Dtech650w เป็นตัวที่มีพัดลมใหญ่มีไฟ4สี แต่ตอนนี้ไฟมันมีไฟแค่3หลอด อันนี้สามารถเคลมได้ป่ะครับ แล้วถ้าเคลมต้องเอาไปส่งที่ไหนอ่ะครับ ซื้อมาจากพี่ในOCZล่ะครับ ลืมถามไปว่าประกันของที่ไหนดูสติ๊กเกอร์ไม่เป็นครับ
    ฝากเพื่อนและพี่ๆช่วยบอกหน่อยครับ
    Attached Files

ลองโทรไปถามที่ร้านก่อนดีมั้ยครับ

Comment

เอาไปถามร้านที่ซื้อมาครับ เค้าจะบอกเอง ว่าให้ไปเปลี่ยนได้ที่ไหน

Comment

ผมว่ายังไม่น่าจะเคลมนะครับ รอมันพังจริงๆ จังๆ แล้วค่อยเคลมดีกว่า ใช้ไปช่วงนี้ก็หาข้อมูลของร้าน
        ที่เป็นเจ้าของวอยนี้ไป

Comment

วอยร้าน แน่ๆเลย งานนี้

Comment

ตรงสติกเกอร์รูปไม่ค่อยชัดอ่ะงับ

Comment

เกมส์ปริศนาทายซิ ร้านอะไรเอ้ย อิอิ

Comment

Working...
              X