Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ Sound Card ดีๆสักตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ Sound Card ดีๆสักตัวครับ

พอดีว่า ซื้อลำโพงใหม่มา แล้วตอนนี้ใช้ Audigy Value อยู่ อยากจะเปลี่ยน Sound Card สักตัว ให้แม่ร้องคาราโอเกะ กับผมเอง ไว้ดูหนัง เล่นเกม อ่ะครับ

มีงบอยู่ไม่เกิน 5,000 - 6,000 ครับ พอดีจะไปซื้อพรุ่งนี้แล้วอ่ะครับ

ขอคำชี้แนะด้วยนะครับ

มีหลายรุ่นอะ งบคุณได้หลายตัวเลยอะ ลองหาในบอร์ดตลาดมือสองในเวปดูครับ (ใจจริงผมก็อยากขายเหมือนกันมี2-3 ตัวแล้ว)

Comment

ต้องไปถามที่ห้องSound Card ครับ มีเทพเรือรบอยู่

Comment

Working...
      X