Announcement

Collapse
No announcement yet.

Power Color HD2600Xt ของผมมัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Power Color HD2600Xt ของผมมัน

Power Color HD2600Xt ของผมมัน 512MB DDR3 แต่ทำไม

โชว์เป็น 1024MB หว่า งง จริง ดู ที่ไดเวอร์ ที่โชว์ แบบนี้ ลงไดเวอร์ใหม่ก็เปนเหมือนเดิม

งง มากมายเลย ครับ ทั่ง ๆ ที่ข้าง กล่อง เขียน แค่512MB ไม่ได้ Upto นี้หว่า

ใครทราบช่วยบอกกล่าวทีนะครับ

ใช้ windows Vista ใช่ใหมครับถ้าใช่ มันจะเพิ่มแรมการ์ดจอให้อีกเท่ามั่งครับ

(ไม่แน่ใจนะ )

Comment

เกินดีกว่าขาดครับ
      น่าจะเป็นแชร์แรมระบบมั้ง

Comment

Originally posted by AnubisCross View Post
        ใช้ windows Vista ใช่ใหมครับถ้าใช่ มันจะเพิ่มแรมการ์ดจอให้อีกเท่ามั่งครับ

(ไม่แน่ใจนะ )

ใช้วิน Xp ครับ ผม

เดียว จะเอา รูป มาลงให้ดู น่ะครับ

แต่อย่างว่า เกิน ดีกว่า ขาด

รอดูรูปแล้วกันน่ะครับ

Comment

เออ ลืมบอก รูป นานหน่อย น่ะครับ

จับ คอม ยัดลงกระเป๋าเตรียมบินแล้ว
          Last edited by Collection; 19 Feb 2008, 22:26:48.

Comment

Working...
          X