Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น lost planet online ยังไงหรอครับ เล่นได้เฉพาะแผ่นแท้หรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น lost planet online ยังไงหรอครับ เล่นได้เฉพาะแผ่นแท้หรือป่าวครับ

อยากเล่นมากๆครับ แต่ถ้าต้องใช้แผ่นแท้เล่น อดเลย

ขอถามอีกข้อครับ boss ตัวนี้ฆ่ายังไงครับ
    Last edited by soul; 18 Feb 2008, 12:55:00.

....เพิ่งมีโอกาสได้สัมผัสแผ่นแท้ ก้เพราะมันแถมมากับการ์ดจอใหม่นี่แหละ เกมบ้าอะไรวะลงนานฉิบเผง
    ต้องลงผ่านสตรีม โหลดก็โคตรช้า ผ่านไปสามชั่วโมงก้ยังอัพเดทไม่เสร็จ ขนาดเน้ต 1.5 เม็กนะ
    .....ลบทิ้ง เล่นแผ่นก็อบต่อไป สบายไปเฉิบ...........555

Comment

Bossตัวนี้ ให้ยิงปลายหนวดมันครับ ยิงจนกว่ามันจะแตก
      พอมันแตกแล้วให้วิ่งเข้าไปในรูที่พื่นที่หนวดมันหดเข้าไป
      พอเข้าไปแล้วใช้ปืนร๊อคเก็ตยิงที่หัวนมมันครับ ทำแบบนี้ทั้ง2หนวด
      พอหนวดมันไม่งอกแล้วให้ยิงลิ้นมันรอจังหวะมันอ้าปากแล้วยิงซะ

Comment

Working...
      X