Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับแรมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับแรมครับ

คืออยากถามเกี่ยวกับแรมอ่าครับ พอดีผมมีแรมตัวเก่าอยู่ 1กิ๊ก บัส 533 ถ้าผมจะชื้อเพิ่มอีกตัวระหว่างบัส533 กับ667จะเลือกอันไหนดีครับเพราะตอนนี้ราคาไม่ค่อยแตกต่างกันมากเหมือนเมื่อก่อน

อีกอย่างนึงครับอยากรู้ว่าเอาแรมมาคล๊อก บัส533หรือ667จะดีกว่ากันครับ

ปล.ขอบคุณล้วงหน้าสำหรับคำแนะนำนะครับ

ซื้อ 667 ไปเลย ถึงมันจะวิ่งลงมา 533 เท่าตัวเดิม

เผื่ออนาคต จะขาย อัน 533 ทิ้ง แล้วซื้อใหม่ จะได้ ซื้อ 667 มาอีกตัว

ถ้าไม่คิดจะขาย ก็ใช้ 533 ทั้งคู่ จะได้ วิ่ง dual

เรื่องคล็อค แล้วแต่ครับ คล็อคได้ทั้งคู่ 533 เคยคล็อคไป 800 นิดๆ
    ส่วน 667 ไม่เคยใช้เลย เคยแต่ 533

Comment

Working...
    X