Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS Redeon 1600 Pro 512 DDR2 เทียบเท่ารุ่นไหนของ Nvidia ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS Redeon 1600 Pro 512 DDR2 เทียบเท่ารุ่นไหนของ Nvidia ครับ

ตามนั้นแหละครับ เห็นว่ามันยังรับเกมส์ใหม่ๆได้ดีอยู่ ซื้อมา 5 เดือนแล้ว แต่ตอนซื้อตอนแรกจะอาว 7600 GT แต่พแดีของมันหมดเลยอาวตัวนี้มา เลยอยากทราบว่ามันจะเทียบเทารุ่นใหน ของ Geforce บ้างครับ
    7300 ได้หรือป่าว

6600GT, 8500GT DDR2,7300GT DDR2

Comment

ตัวที่ระดับราคาเท่ากันนะครับ

Comment

การ์ดตัวนี้เล่น COD4ไหวไมอะพอดีผมก็ใช้อะว่าจะซื้อเกมส์มาเล่นอะ

Comment

อืม

Originally posted by Kopapa View Post
          การ์ดตัวนี้เล่น COD4ไหวไมอะพอดีผมก็ใช้อะว่าจะซื้อเกมส์มาเล่นอะ
          ไหวคับแต่ สูงสุด คงไม่ไหว ถ้า low น่าจะลื่นคับ

ขนาด x1650xt ddr3 all high no aa ยังได้ 25 - 30เฟรมเองคับ

Comment

Thk ครับ ...

Comment

Working...
            X