overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 21

Thread: ช้าไปไหม กับ Galaxy 8800GT

OverclockZone Member onizika01's Avatar

Default ช้าไปไหม กับ Galaxy 8800GT

วันนี้พึ่งไปถอย Galaxy 8800GT ชามข้าวหมาอิดิชั่นมาครับ
    หลังจากที่รอของมาเป็นเวลา 4 วัน
    มาดูหน้าตาของมันเลยดีกว่าครับ ทุกคนคงเคยพบเห็นมันมาแล้ว
    แต่ผมภูมิใจนำเสนอครับ
    ถ่ายจากมือถือ กะรั่วๆ กากๆ อ่อนๆของผมครับ

จ้าวจักรวาล มากับกล่องสวยรูปของคลื่นน้ำทะเล
    เกี่ยวกันด้วยประการได อันนี้ผมมิทราบครับ
    รูป รูป

OverclockZone Member BaKerStreet's Avatar

แจ่มครับ

OverclockZone Member onizika01's Avatar

เสียดาย วันมะรืน ต้องจากกันแล้ว เพราะ
    มันมิช่ายของผมคร้าบบ

อะ แถมให้อีกรูป
    รูป รูป

OverclockZone Member kiros's Avatar
    -:- งามวงศ์วาน -:-

งามครับ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ที่ได้ครอบครอง ^^

OverclockZone Member tube_cats's Avatar
    ภายใต้ขนแมวอันปุกปุย

อืม........งาม

OverclockZone Member kiros's Avatar
    -:- งามวงศ์วาน -:-

Quote Originally Posted by onizika01 View Post
    เสียดาย วันมะรืน ต้องจากกันแล้ว เพราะ
    มันมิช่ายของผมคร้าบบ

อะ แถมให้อีกรูป
    เอ๊าาา ไหงงั้น

พอดีซื้อให้พี่ชายครับ -*-

แต่ไม่เป็นไร เครื่องผมกับพี่ชาย อยู่ห้องตรงกันข้ามครับ

ไปปล้นเล่นได้ ไม่มีปัญหา

ตั้งวันมะรืน กว่าพี่จะมา
    Last edited by onizika01; 18 Feb 2008 at 19:40:57.

OverclockZone Member nabizkit's Avatar
    บางละมุง ชลบุรี

ถอยมาเท่าไรเหรอคับ

8680 บาทครับ

พึ่งได้มาเมื่อเย็นนี้เอง

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

ผ้าปูที่นอนมีคราบอะไรติดด้วยอ่ะ........

ดอกไม้คร้าบ ดอกไม้ กล่องถ่ายรูปมันมิดิ แสดงไม่ละเอียดคร้าบบ

แก้ข่าวหน่อย

เดี๋ยวจะเข้าใจผิดคิดว่า เห็นเจ้า Galaxy มัน Sexy ดีแล้ว...

มิช่ายคร้าบบบ

แต่มันก็เซกซี่จริงๆนะ เอิ๊ก

งามครับ

OverclockZone Member flookkung's Avatar

สวยงาม ดูดี มากเลยครับ

OverclockZone Member saikano's Avatar

มานเท่จิงๆ ตัวนี้แรงด้วยนะ ต่อไฟแยก เหนมีคนลากไปได้740/xxxx จำม่ได้ตัวหลัง

OverclockZone Member meen182's Avatar

ผมเคยซื้อตัวนี้ตอนราคาใหม่ๆ 9100 มาตอนนี้ราคาลงเยอะเลย มันลงเร็วจิงๆ

แบบนี้แหละ หุหุ เดี๋ยวอีก 5 ปีข้างหน้า ราคาไม่ถึงพัน

OverclockZone Member flookkung's Avatar

Quote Originally Posted by onizika01 View Post
    8680 บาทครับ

พึ่งได้มาเมื่อเย็นนี้เอง
    ราคานี้ซื้อที่ไหนเหรอครับ

ผมซื้อที่โคราชอ่ะครับ ชื่อร้าน ไอทีเซ็น เซ็นเตอร์
    ประกันทั้งร้าน เป็นของ ALC ทั้งหมด
    พอดีผู้จัดการร้านกับผม คุยกันถูกคอ หุหุ
    แกบริการดีมากมายเลยครับ เพราะผมไปบ่อย ไปถามโน้นถามนี่
    แต่ไม่เคยซื้อร้านเค้าซักที เค้าก็ยังแนะนำให้ผมดีมาก ผมสนใจอะไร
    เค้าก็ยกมาให้ดู แนะนำดีมาก คุยกันจนซี้กัน อิอิ
    พอผมซื้อไปแล้ว เค้ายังบอกผม ถ้าเกิดมันเสีย เอามาเปลี่ยนได้นะ
    แต่ถ้าไม่มีของจริงๆ ถ้าเสียจริงๆ เดี๋ยวจะเอารุ่นที่สูงกว่าให้
    ซึ้ง เลยจัดการขอเมลเค้ามาเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
    เผื่อติดต่อธุรกิจพันร้าน

ผู้จัดการร้าน อายุ เกือบจะ 40 และ แต่ยังดูสาวๆอยู่เลย

OverclockZone Member tonyshoper's Avatar

ผมซื้อที่โคราชอ่ะครับ ชื่อร้าน ไอทีเซ็น เซ็นเตอร์
    ประกันทั้งร้าน เป็นของ ALC ทั้งหมด
    พอดีผู้จัดการร้านกับผม คุยกันถูกคอ หุหุ
    แกบริการดีมากมายเลยครับ เพราะผมไปบ่อย ไปถามโน้นถามนี่
    แต่ไม่เคยซื้อร้านเค้าซักที เค้าก็ยังแนะนำให้ผมดีมาก ผมสนใจอะไร
    เค้าก็ยกมาให้ดู แนะนำดีมาก คุยกันจนซี้กัน อิอิ
    พอผมซื้อไปแล้ว เค้ายังบอกผม ถ้าเกิดมันเสีย เอามาเปลี่ยนได้นะ
    แต่ถ้าไม่มีของจริงๆ ถ้าเสียจริงๆ เดี๋ยวจะเอารุ่นที่สูงกว่าให้
    ซึ้ง เลยจัดการขอเมลเค้ามาเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
    เผื่อติดต่อธุรกิจพันร้าน

ผู้จัดการร้าน อายุ เกือบจะ 40 และ แต่ยังดูสาวๆอยู่เลย
    งั้นผมฝากซื่อมั๊ง
    เเต่อยุ่เชียงใหม่ไกลไปไหมหว่า

OverclockZone Member sicklab's Avatar
    Bangkok,Thailand

เจ้าของร้านผู้หยิง

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks