Announcement

Collapse
No announcement yet.

benq s31

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• benq s31

1 .รุ่นนี้เป้นไงบ้างครับ
    2. ประกันของเค้าดีไหมครับ
    3. มาเป็นแบบ linux สามาลงไร win ได้ใช้ไหมครับ โดยที่มี driver ครบหมด ไม่ต้องมานั่งหา
    4.body จะลอกง่ายรึป่าว
    5.ราคาคุ่มค่ามากเลย 555

ลองเข้าไปดูข้อมูลครับ
    http://www.benq.co.th/products/joybook/?product=918
    Last edited by keang8455; 23 Nov 2006, 10:46:56.

ผมใช้ T31 อยู่อ่ะครับ ขอตอบบางอย่างที่ทราบนะครับ

2. ประกัน 1 ปีครับผม เครื่องมีปัญหา ภายใน 7 วัน เปลี่ยนเครื่องใหม่ให้ครับ ศูนย์ใหญ่อยู่ที่สะพานควาย ครับผม
    3. ของผมให้ Linux มาครับ จ้างให้ร้านลง window ให้ครับ แผ่น driver มีมาให้ครับ ไม่ต้องไปหาให้เมื่อยตุ้ม แต่ในเวปก็มีให้โหลดแยกตามรุ่น สะดวกดี บางรุ่นมี firmware ให้อัพด้วย
    4. body ทำจาก แมกนีเซี่ยมอัลลอย ผมไม่ทราบเหมือนกันว่าจะลอกหรือเปล่าอ่ะครับ แต่ส่วนตัวดูแล้ว ไม่น่าจะลอกนะ
    5. ผมว่าราคาก็ไม่แพงมากนัก พอจะมีปัญญาซื้อได้ ราคาไม่ต่างจาก acer มากนัก แต่ body ดูแข็งแรงกว่า acer เยอะครับผม

Comment

Working...
    X