พอดีมีไฟล์ DVD เป็น folder ที่มี .VOB, .IFO นะครับ ผมก็รวมมันเป็น ISO ไว้ใน โฟลเดอร์ VIDEO_TS แล้วก็มีโฟลเดอร์ AUDIO_TS ว่างๆ ไว้ด้วยตามรูปแบบของ DVD

เสร็จแล้วก็ mount ใส่ Daemon tools ปกติ (PowerDVD ก็ detect ว่าเป็น DVD Movie) แต่..

พอผมจะเปิดไฟล์ ISO ที่ mount แล้วด้วย fairuse....มันเด้ง error นี้ขึ้นมาครับ

ใครพอจะรู้มั่งว่าผมทำ ISO ผิดตรงไหนรึเปล่า หรือว่าต้องมีอะไรพิเศษสำหรับ ISO DVD Movie.....ช่วยหน่อยคับ