Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Firefox ใครเคยใช้แล้วเป็นแบบผมบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Firefox ใครเคยใช้แล้วเป็นแบบผมบ้าง

ปัญหาก็มีอยู่ว่าระหว่างที่ Update Win แล้วก็รีสตาร์ท
    พอเปิดFirefox อีกที ปรากฏว่า Bookmarks มันหายไปครับท่าน
    และการต้งค่าต่างๆไม่ว่าจะเป็น ตัวอักษร ที่ตั้งไว้แล้ว
    มันกลับมาเป็นแบบเดิม(เหมือนลงใหม่)
    ต้องมาตั้งค่าตัวอักษรใหม่หมดเลย
    แถมยังต้อง Import Bookmarks มาใหม่(ยังไม่ได้Upเพิ่มเลย)
    เซ้งมากๆๆๆๆๆ

มันเจอจากอะไรใครรู้ช่วยบอกทีมันจะได้ไม่เกิดขึ้่นอีกกับผม
    แล้วทุกๆท่านที่ใช้ Firefox

ขอบคุณมากๆๆครับ

เคยเป็นครับแต่ตอนนี้ มาใช้Maxthon เร็วน่าจะพอๆกับFirefoxแต่ไม่ค่อยมีปัญหาเลย

Comment

Originally posted by bismarck View Post
      เคยเป็นครับแต่ตอนนี้ มาใช้Maxthon เร็วน่าจะพอๆกับFirefoxแต่ไม่ค่อยมีปัญหาเลย
      โหลดมาแล้วครับท่าน ค่อยข้างไปได้สวยปัญหาเรื่อง ตัวอักษรมะค่อยมีไร
      ขอบคุณมากครับ เดียวต้องลองใช้หน่อยแล้วละครับ

Comment

เดี๋ยวไปลองเล่นเจ้า Maxthon ดูดีกว่า

Comment

Maxthon โหลดไฟล์บางเวบมะได้อะ ไม่ยอมโหลดครับ
          โดยรวมดีนะ แต่ทำไมมันโหลดไม่ได้อะ

Comment

Working...
          X