Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดู sink ให้หน่อยครับอันไหนดีกว่าและเงียบกว่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดู sink ให้หน่อยครับอันไหนดีกว่าและเงียบกว่าคับ

พัดลมอลูมิเนียม For P4 478,LGA775,AMD K7,K8,754,939

พัดลมทองแดง For P4 478,LGA775,AMD K7,K8,754,939

ที่ใช้กับแถมมาดังฉิบ

ผมว่าทองแดงจะเข้าท่ากว่านะครับ

Comment

ถามอีกนิดมันมีตัวยึดแถมมามั้ยครับหรือซื้อเพิ่มผมเห็นในเวบแต่ไม่เคยเห็นตัวจริงอะครับ

Comment

แบบทองแดงอีกเสียง
        เรื่องตัวยึดขาล็อก แถมอยู่แล้วครับ อิ อิ

Comment

dd

มันแตกต่างกันมากมั้ยระหว่าง ทองแดง กับ อะลู ช่วยอธิบายหน่อย แตกต่างกันกี่ องศา
          ปล.อย่าเพิ่งรำคาญก่อนนะครับที่ถามมาก

Comment

จะเอามาใช้กับ CPU อะไรครับ และ O/C หรือเปล่า
            ถ้าไม่ O/C แต่ต้องการแค่เสียงเงียบขึ้น ผมแนะนำให้ไปทดรอบใน BIOS บาง M/B จะมี function นี้ครับลองหาดูหรือบอกรุ่นมาก็ได้เดี๋ยวเช็คให้
            ส่วนต้องการความเย็นผมว่าไปคว้านหลัง case ตรงแผ่นเหล็กที่บังทางพัดลมดูดออก แค่นั้นก็เย็นขึ้นเยอะแล้วครับดีกว่าเปิด case เล่นอีกด้วยครับ
            ส่วนซิงค์ก็คงเป็น ทองแดงเหมือน ค.ห. อื่นๆ ครับ

Comment

cpu p4 775 ไม่ o/c แต่จะให้มันเงียบเพราะคอมตัวนี้ซื้อมาโหลดเน็ตกับตัดต่อเฉย เวลาเปิด 24 แต่มันดังมาก m/b ผมใช้รุ่นประหยัด
              สเปค
              p4 2.6 s.775
              asrock 775vm800
              ram 512 bus 400 *2
              hdd sata 240gb
              dvd rw *2

Comment

ผมว่ามันก็เหมือนกันกันนิ แต่ท่าทาง ตัวแรงซี่ มันจะเยอะกว่านิดหน่อยนะ(กะจากสายตา โดยดูจากภาพเอา -*-) ถ้าเน้นสวยตัวที่ 2

Comment

ผมว่าเอาเปงอลูจะดีกว่าครับ ไม่ได้โชว์ไครไม่ได้คล็อกไม่ได้เอาสวย เพราะท่าไช้ทองแดงนานไปหรือไม่นานก้อจะมีคราบดำๆครับ

Comment

Working...
                  X