Announcement

Collapse
No announcement yet.

8400 GS จะแชร์แรมเพิ่มยังไงครับ ตอนนี้มีอยู่ 128MB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8400 GS จะแชร์แรมเพิ่มยังไงครับ ตอนนี้มีอยู่ 128MB

ผมใช้ V3703TX มีแรมมาให้ 128MB ครับ
    แต่เห็นในสเปคมันแชร์ได้ถึง 800 กว่า MB
    ต้องไปตั้งตรงไหนเหรอครับ ?

ตอนนี้แรมเครื่องมี 3 GB ครับ 1GB x 1 , 2GB x2 ครับ

ลงvista ครับ มันจะแชร์เองนะ

Comment

มันแชร์ Auto เดี๋ยวตัววินโดวส์ จัดการเองนะ
      ของผม Up to 512M นะ

Comment

xp ละครับ มันแชให้ไหมหรือต้องไปตั้งค่าอะไร

Comment

ซื้อคอมมามานซัพพอด วิสต้า เเต่ผมลงเอ๊กพีตอนเเรก มานเเชร์ให้ที่ 256
          เเต่ลงวิสต้ามาน เเชร์ให้ 806 ของมา dv2626tx

Comment

อิอิ

Comment

Originally posted by soft666 View Post
              xp ละครับ มันแชให้ไหมหรือต้องไปตั้งค่าอะไร
              Auto อยู่แล้วครับ โดย XP max อยู่ที่ 512 mb
              ถ้า Vista max 1 G เว้นรุ่นที่ออกมาหลัง ๆ นะครับ max ประมาณ 1 G + 256 M

Comment

Working...
              X