Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Notebook PII 266 RAM 192 HD 5G VGA ATI4M

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย Notebook PII 266 RAM 192 HD 5G VGA ATI4M

Notebook PII 266 RAM 192 HD 5G VGA ATI4M

fmv-6266na3/l แบตเสื่อม DVD rom ดูหนังเล่นเกมส์เบาๆได้

ลองหาลิ้งค์ดูเอานะครับ ราคาโทรมาต่อได้เลยครับ

0876999184 อ้อ ลืมใส่เบอร์

Comment

น่าจะเหมาะสำหรับนักสะสมนะ อิอิ

Comment

ถ้าไม่แพง น่าซื้อ เอาไว้โหลดบิต

Comment

ดันนนนนนนนนน

Comment

ดันครับ

Comment

ราคา ประมาณเท่าไร

Comment

Originally posted by independent131 View Post
                ถ้าไม่แพง น่าซื้อ เอาไว้โหลดบิต
                ผมว่าได้ไม่เกิน 500 ขาดตัว :P

เครื่อง Dell Inspiron 8000, PIII 1.0GHz + SDRAM256MB + VGA ATI แยก + 30GB HDD + Combo
                ขายได้ไม่ถึง 2000 อ่ะ คิดดูละกัน

ผมว่าเก็บไว้ให้ลูกหลายไว้บูชาดีกว่านะครับ

Comment

แจ่ม

Comment

500 ได้ไม้ครับ สะสม

Comment

500ได้ครับ แต่รอพังก่อน ล้อเล่นครับ ปิดละกันนะครับ ขอเก็บไว้โหลดบิดละกัน ขอขอบคุณครับ

Comment

Working...
                      X