Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาของเก่ามาครับ CT-D43 + Sempron754

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาของเก่ามาครับ CT-D43 + Sempron754

อ้างอิงจากที่นี่นะครับ กดแรงๆเลยครับ

สเปคคร่าวๆนะครับ
    Sempron 2500
    Asus K8N Bios1011 NO MOD
    A-Data CT-D43 256MB 2แถว **พระเอกของงานครับ
    Lemel GeForce5200 128MB
    HDD Excelstor 60GB
    PSU P&A 420W
    Custom made " ถาดใส่แก้ว " case

ซึ่งตัวนี้นะครับ ปกติแล้วจะใช้กับแรม Corsair XMS 6.1 Chip TCC5 แล้วก็ดันไป 338/295 FSB:RAM = 200/183 ด้วย Clockgen/A64Tweak

วิธีการลากก็ง่ายนิดเดียวครับ ปรับ HT3x FSB300 Ram166 เปิดให้ติด แล้วที่เหลือก็ค่อยปรับครับ
    Clockgen ทีละ 2MHz แล้วก็ รัน 2T

มาดูหน้าตาบ้านๆของมันดีกว่าครับ

ผลการทดสอบอ่อนๆ ครับ Super1M ยังไม่ต่ำก่า 40 วิเลย ขายหน้าจริงๆครับ

CL ที่ DDR2 เห็นแล้วหัวเราะเยาะ

บอกอีกทีว่าใส่แรม 2 แถวครับ

สเปครวมๆครับ

อุอุ PC Mark 04 ไม่มีคะแนน 3D กับ HDD ครับ

PC Mark05 ยิ่งแล้วใหญ่

คะแนนตู้ปลาที่ฮาที่สุดก็ว่าได้ครับ

และนี่ก็เป็นการยืนยันว่า มันคือ Hynix ไม่ใช่ Samsung

PCB ในตำนานครับ

หน้าตาอันหล่อเหลาของมัน ^___^

แบนด์วิทก็มีให้ดูครับ แต่ต้องกดเข้าไปดูนะครับ อิอิ แล้วก็ไม่ต้องแปลกใจนะครับ ที่ไม่มีคะแนน 3D ให้ดู จนครับ

สุดท้ายครับ

อยากจะบอกว่า สมาชิก Vmodtech หน้าตาดีทุกคนครับ
    Last edited by mrhelix; 23 Sep 2006, 18:55:46.

ตัวคุ้มในอดีต

Comment

อิจฉาชาว Vmodtech มีเสื้อทีมสมาชิก สวยถูกใจจริง

Comment

Comment

ทำยังไงเราจะไปเล่นบัส 300 กับเขามั่งนิ...

Comment

Originally posted by underground View Post
            อิจฉาชาว Vmodtech มีเสื้อทีมสมาชิก สวยถูกใจจริง
            ทางเราน่าจามีบ้างนะครับ....

Comment

Originally posted by mrhelix View Post

อยากจะบอกว่า สมาชิก Vmodtech หน้าตาดีทุกคนครับ
              ผมว่าไม่จริงครับ พี่พงนี่เลยครับ หน้าตาน่ากลัวเลยนะครับเนี่ย อิอิ

Comment

ออปตี้ดีที่สุดครับ

Comment

Working...
                X