Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามสักนิดเพราะสงสัยกับ e8xxx

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามสักนิดเพราะสงสัยกับ e8xxx

เห็นมี เกรียนจากบอร์ดตัวนึงเข้าบอกว่า ที่เซียรตอนนี้ e8xxx มีขายเกลื่อนทุกร้าน
    ใครที่ทำงานหรือเดินเซียรมาวันนี้หรือสองสามวันมานี้ แถลงการให้ผมทีสิงงมาก
    เพราะผมก็พึ่งได้ 8400 จาก Tk ด้วยอาการฆ่ากันตายมา = = ถ้า เซียรมันเกลื่อนแบบนั่นที่ พันทิพย์ทำไมแทบจะตบตีหรือขึ้นราคาขนานนี้

อาจจะจริงก็ได้ครับ

ว่าแต่ TK ขายเท่าไหร่หรอครับ..หิหิ

Comment

tk ผมได้เป็นราคาที่คุยกันก่อนนะคับก็ 7900 นะคับ = = พอรับได้คับ

Comment

อยากรู้จริงๆครับว่าของมันขาดตลาดหรือ ตุนของปั่นราคากัน

Comment

ไม่จริงอ่ะเพิ่งไปมาวันนี้ของก็ยังไม่ค่อยมีเหมือนกันทั่ง E8200 - 8400 เลยหายากชิบหาย

Comment

ผมเดินเสรีจนขาขวิดยังได้แค่ E8200 เองครับ ราคา 6850 บาทแหน่ะ

Comment

Working...
            X