Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ office ครับช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ office ครับช่วยหน่อยครับ

คือเครื่องของคนรู้จักอ่ะครับพอทำงานใน word ไป print ทีไรมันจะมีพิมพ์หน้าตามรูปอ่ะครับออกมาก่อน
    1หน้าเสมอครับทุกงานเลย พอเอาไปพิมพ์ที่เครื่องอื่นก็ไม่เป็นะครับ ตอนนี้เขาซื้อเครื่อง print มาใหม่ก็ยังเป็นอยู่ดีครับ มันเป็นเฉพาะ word อย่างเดียวนะ อันอื่นลอง print ออกมามันก็ไม่เป็นแต่พอ print จาก word ทีไรเป็นทุกทีครับ ลองลบ office แล้วลงใหม่ก็ไม่หายครับ ตอนแรกๆก็ปรกติครับ แต่อยู่ดีๆก็เป็นอ่ะครับ ไม่รู้ว่าเป็นที่อะไรครับใครรู้ช่วยทีครับ หรือว่าเขาโดนไวรัสหว่า
    Attached Files

ไปตั้งค่า ตอนเครื่องปริ้นอ่ะคับ

Comment

-
      Last edited by boy2cry; 9 May 2008, 09:27:01.

Comment

Working...
      X