Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ cooler pad สวยๆดีๆให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by mooh View Post

ว่าจะไปหามาใช้เหมือนกานอ่ะครับตัวเนี้ย หุหุ
    เจอที่ไหนบอกด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by mooh View Post

ว่าจะไปหามาใช้เหมือนกานอ่ะครับตัวเนี้ย หุหุ
      ราคาด้วยครับ
      Last edited by khunplan; 21 Feb 2008, 12:32:33.

Comment

ใน link เค้าให้มา เจไดไงท่าน 950 เทอมอลเทค ราคาเลยโหดหน่อยแต่แน่นอนกว่า

ยี่ห้ออื่นก็ประมาณ 4-500 มั้งครับ

Comment

Originally posted by khunplan View Post
          อยากได้แบบฮีทซิงค์มากว่าอ่ะ
          มีอีกป่ะครับ
          หมายถึงที่เป็น heatpipe ใช่ป่ะครับ เห็นมีที่ร้าน saveway พันทิพชั้นล่างขายอยู่ 990 ครับ ลิงค์ครับ http://savewaytech.com/index.php?opt...=70&Itemid=101

Comment

ของผมตัวละ 200 กว่าบาท ตามรูปครับ เป็นแบบเป่าเข้า แต่ผมกลับด้านพัดลมให้มันเป่าออกครับ ฝุ่นจะได้ไม่เข้าเครื่อง
            Attached Files

Comment

Originally posted by slate View Post
              หมายถึงที่เป็น heatpipe ใช่ป่ะครับ เห็นมีที่ร้าน saveway พันทิพชั้นล่างขายอยู่ 990 ครับ ลิงค์ครับ http://savewaytech.com/index.php?opt...=70&Itemid=101
              เห็นตัวมันไม่ชัดอ่ะครับ
              มีรูเต็มๆมันป่ะครับ แบบเห็นเต็มๆอ่ะ

Comment

Originally posted by tgst View Post
                เป่าเข้าครับ

ดูดออกไม่เคยเห็นครับ เคยเห็นแต่ ไม่ดูดเข้าหรือเป่าออก แต่ทำให้มีช่องว่างให้ลมออกดีๆครับ

แต่ผมว่ามันอาจร้อนกว่าเก่าน่ะครับ

http://www.jedicool.com/product.php?id=617

ถ้าอยากได้แบบนั้นจะมาในรูปของแผ่นรองตาม link ครับ

การระบายความร้อนจะออกมาในรูปนี้ครับ

ใช้ระบายความร้อนได้จิงเหรอครับ
                มันจะไม่เหมือนวางโน้ตบุ๊คไว้บนผ้าเหรอ

Comment

ผมเคยเห็นอันหนึ่งอ่ะสวยดี แต่มานเป็นพัดลมอันเดียวใหญ่ๆเลยแล้วก้อเป็น สะเเตนเเลส ตรงหน้าพัดลมเป็นเหมือนวุ้งลวดอ่ะ อธิบายม่ายสวยเลย ต้องหาดูเอาอะ เเต่ม่ายรู้ว่าเป่าเข้าหรือออก ลองหาๆดู

Comment

ีมีสำหรับจอ15"บ้างมั้ยครับกำลังมองหาอยู่เหมือนกัน เหนส่วนมากมีแต่14"แล้วที่ตำแหน่งพัดลมมันไม่ค่อยตรงจุดเหมือนกับจอ14"อะครับ

Comment

Originally posted by toroe View Post
                      ีมีสำหรับจอ15"บ้างมั้ยครับกำลังมองหาอยู่เหมือนกัน เหนส่วนมากมีแต่14"แล้วที่ตำแหน่งพัดลมมันไม่ค่อยตรงจุดเหมือนกับจอ14"อะครับ
                      zm nc1000 นั่นล่ะครับ จอ 15 นิ้วแล้ว

ถ้า nc2000 ถึงจะ 17 นิ้ว

Comment

ผมใช้ 150 เอง อิอิ

Comment

ร้าน TK Com อยู่ตรงไหนหรอครับ
                          Last edited by khunplan; 2 Mar 2008, 16:48:26.

Comment

แล้วถ้าจอ wide 15.4" นี้ต้องใช้ตัวไหนครับ ถึงจะพอดี ระหว่าง nc1000 หรือ nc2000 ครับ เห็นราคาแล้วแพงกว่ากันตั้งสี่ร้อย

Comment

สนใจ nc 1000 สีดำมากครับ
                              ร้าน TK Com อยู่แถวไหนหรอครับ

Comment

Originally posted by peedurst View Post
                                แล้วถ้าจอ wide 15.4" นี้ต้องใช้ตัวไหนครับ ถึงจะพอดี ระหว่าง nc1000 หรือ nc2000 ครับ เห็นราคาแล้วแพงกว่ากันตั้งสี่ร้อย
                                nc1000 ครับ

nc2000 สำหรับจอ 17 นิ้วครับ

Comment

Working...
                                X