Announcement

Collapse
No announcement yet.

เดกหาดใหญ่เข้ามาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดกหาดใหญ่เข้ามาหน่อยครับ

อยากทราบว่าซื้อHD3850ของพาวเวอคัลเลอได้ที่ไหนบ้างครับในหาดใหญ่อ่ะครับ

mycom มีไหมอะ

Comment

ไม่น่าจะมีอ่ะครับผมว่า

Comment

เอาใจช่วยให้หาได้ไวๆน่ะท่าน

เคยเปนเด็กหาดใหญ่.......55+

Comment

วันก่อนไปถามที่ HWH นะครับ เห็นว่าต้องสั่งครับ สั่งผ่าน HWH ได้ครับ

Comment

hwh รู้สึกมี sapphire นะครับ

ไม่แน่ใจเหมือนกัน แหะๆ

Comment

อยากได้สปากเหมือนกันแต่ราคามันลงเร็วซื้อมาแล้วกลัวใช้ไม่นานก็เบื่อๆเหอๆๆ

Comment

ลองสั่งผ่านทางกรุงเทพก้อดีนะ เลือกเอาที่ประกัน0ที่มีในหาดใหญ่อะครับ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                  ลองสั่งผ่านทางกรุงเทพก้อดีนะ เลือกเอาที่ประกัน0ที่มีในหาดใหญ่อะครับ
                  ตามนั้นครับ

Comment

ผมสั่ง System By Advice ร้าน Connect Zone แถวเปิดท้ายครับ สั่งของในเวป Advice ได้ครับ

Comment

Working...
                    X