Announcement

Collapse
No announcement yet.

PowerColor Radeon HD2600XT 256MB DDR4 128-bit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PowerColor Radeon HD2600XT 256MB DDR4 128-bit

การ์ดตัวนี้ PowerColor Radeon HD2600XT 256MB DDR4 128-bit ราคาเท่านี้จริงๆเหรอครับ ที่เวบนี้เค้าขายอะครับ
    http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4227
    ขอบคุณครับ

ประมาณนั้นครับ ที่ tk 4,500 แต่ lot ใหม่ๆตัวการ์ดจะเป็นอีกแบบครับ

Comment

ลายบนฝาครอบฮีทซิงค์มันจะเป็นอีกแบบนึง
      ถ้าอยากเห็นเดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูได้ครับ

Comment

คือพอดีว่าหารูปเจอซะก่อน เป็นการ์ดตัวนี้เลยครับที่ใช้อยู่

Comment

ดัน

Comment

ขอบคุณครับลายใหม่สวยกว่าลายเก่าอีก ขอบคุณมากครับ
            Last edited by Error_Pc; 21 Feb 2008, 23:08:21.

Comment

ชอบลายใหม่มากกว่า ดูแล้วดุดีครับ

Comment

เพิ่งถอยของ แซปหลาย มา HD2600XT DDR4 256Mb ในราคา 3350 มือ 1นะจ๊ะ

Comment

ที่ไหนครับ กระซิบมาสักนิดทีนะครับ

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

อะไรคือ แซปหลาย อ่าคับ..

Comment

Working...
                      X