Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับการวัดอุหภูมิการ์ดจอครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับการวัดอุหภูมิการ์ดจอครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับผม

มีปัญหาเกี่ยวกับการวัดอุหภูมิการ์ดจอครับ มันไม่ยอมโชว์
    คือผมใช้ ati x1650pro ครับผม โปรแกรมที่ผมใช้อยู่มี EVEREST ,speedfan
    แล้วก็มี ati catalyst ver 8.2 และก็ มี asus smartdoctor
    แต่มันก็ไม่มีโชว์อุณหภูมิให้ดูซักตัว ของเพื่อนที่ใช้การ์ดตัวอื่นลง โปรแกรมที่กล่าวมาข้างต้นก็ดูได้
    เลยไม่แน่ใจว่า ati x1650pro Asus ตัวนี้มันมีตัววัดอุณหภูมิรึป่าว จึงอยากขอคำแนะนำจากพี่ๆ น้องๆ ทุกคนด้วยครับ หรือมีโปรแกรมอื่นจะแนะนำก็ได้นะครับ ขอขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้า

ป.ล. แบบว่ามันไม่รู้แล้วนอนไม่ค่อยหลับเลยคับอิอิอิหงุดหงิด

สุดท้ายขอขอบคุณพื้นที่ดี ๆ ของ overclockzone ที่แบ่งปันความรู้และสิ่งดี ๆ มากมาย

ตัวนี้ ไม่มี Sensor วัดอุณหภูมิครับ

Comment

ใช้gpuzก็ไม่เห็นหรอครับ

Comment

Working...
      X