Announcement

Collapse
No announcement yet.

รถคันไหนแรงสุดๆ ใน Need Carbon???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รถคันไหนแรงสุดๆ ใน Need Carbon???

อยากว่ารถคันไหนแรงสุดๆ เพราะกะว่าจะไปฟัดกับบอสตัวสุดท้าย...

ถ้าเอาแรงมันจะเลี้ยวไม่ค่อยไปครับ ผมจบด้วย evo9 แต่ถ้าเล่นแรงๆ ก็ Z06 หรือ SRT10 พวกนี้แรงครับ โดยเฉพาะ SRT10 ผมชอบมากแรงได้ใจจริงๆ

Comment

ถ้าเอาแค่ในโหมดอาชีพผมว่าคันไหนก็แรงสู้บอสไม่ได้เพราะดูแล้วควบคุมกับอัตราเร่งมันเท่าCarera GTแต่ความเร็วสูงสุดมันเร็วกว่าหน่อยนึงด้วย
      แต่ถ้าแข่งลงเขาเอาคันที่บังคับแล้วถนัดสุดอัดแต่อัตราเร่งเทอร์โบตั้งรอบต่ำๆแล้วขับดีๆก็ผ่านแล้วครับ
      ผมใช้skyline ไม่แซงแต่ชนะแต้ม
      ลงใหม่เซ็ตปุ่มใหม่ดันกดเซฟทับของเดิมนึกว่าจะเซ็ตให้แต่ปุ่มมันดันลบเริ่มใหม่หมดเลยเซ็งกว่าจะจบได้

Comment

บอสคนสุดท้ายผมใช้ Lamborghini Murcielago ครับ ชนิดหืดขึ้นคอ

Comment

พวก Muscle ชั้น 3 นี่ออกตัวอย่างกะจรวดหมดเลย

Comment

ผมใช้ Carera GT คับฉีกบอสอะ หุหุ

Comment

Working...
            X