Announcement

Collapse
No announcement yet.

์Nvidia ตัวแรงกว่า 8800 GTS จะมาเมื่อไหร่งับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ์Nvidia ตัวแรงกว่า 8800 GTS จะมาเมื่อไหร่งับ

Nvidia ตัวแรงกว่า 8800 GTS จะมาเมื่อไหร่งับ

สมควร รอ หรือ ซื้อเลย ดีงับ (รอนานไหม???)

ปล.กะจะซื้อมาเกือบปีเต็มๆแล้ว ยิ่งรอเครื่องปัจจุบันอาการยิ่งทรุดหนัก

ถ้ารรอก็ประมาณ เดือน 4 ถึงจะมีของอะไรใหม่ๆเข้ามาให้เลือกหน่อย ถ้าไม่รีบรออีกหน่อยก็ได้ครับ
    แต่ส่วนตัวผมคิดว่า ซื้อก่อนใช้ก่อนครับ ให้เทพเเค่ไหนหรือ คุ้มค่าแค่ไหน เดี๋ยวมันก็จะมีตัวที่เทพกว่า
    คุ้มกว่าออกมาให้ท่านรออีกเสมอๆ หละครับ

Comment

ของมันแรง ต้องกั๊กๆไว้หน่อยครับ....อิอิ

Comment

9600GT คับ อีก2-3เดือนมั๊ง

Comment

Originally posted by snowman0 View Post
          9600GT คับ อีก2-3เดือนมั๊ง
          9600GT มันจะแรงกว่า GTS เลยหรอครับ

Comment

น่าจะเป็น 9800X2 มากกว่าครับ

Comment

ถ้าแรงกว่านี้ผม ตัดใจ ซื้อเพลย์ 3 เลยครับ(มันคงแพงน่าดู)

Comment

Originally posted by Khow View Post
                น่าจะเป็น 9800X2 มากกว่าครับ
                ตามนนี้แต่ราคา แรงตามด้วยน่ะท่าน

Comment

surprise!!!
                  Last edited by pikky_potter; 13 Sep 2008, 23:37:23.

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
                    surprise!!!
                    หนาจริงๆ

Comment

ถ้ารอก็รอต่อไปเรื่อยๆละครับ จริงๆ ตอน G92 ออกก็ไม่น่ารอแล้วน่าสอยเลย

ไม่งั้นเมื่อไหร่จะได้ซื้อละครับ เนี่ยพอตัวใหม่ออก ก็มีข่าวว่า อีกตัวจะออกเหมือนกัน สรุปไมได้ซื้อซักทีคับ

Comment

เอาที่คุณคิดว่าคุ้มค่าเงินมากที่สุดในตอนนี้
                        อย่างที่คนอื่นว่ากัน ซื้อวันนี้ พรุ่งนี้ยังไงๆก้อมีตัวใหม่ๆโผล่มาอยู่ดี ยากที่จะตามเทคโนโลยีทันหรอกคับ
                        ส่วนตัวผมคิดว่า 8800GTS G92 จะบำเรอคุณไปได้ระยะหนึ่งเลยทีเดียว มันคงไม่ตกรุ่นในเร็ววันนี้หรอก

Comment

ผมว่า ชอบตัวไหน ความแรงตัวไหน เอาเลยคับ

Comment

ซื้อก่อนได้เล่นเกมก่อนนะครับ รอนานเกมจะดองเยอะมากจนเล่นไม่ทันนะครับ

แนะนำ ซื้อเลยครับ!!!

Comment

ถ้าคิดจะรอ อย่าซื้อเลยคับ ---> ถ้าจะรอก็ต้องรอตลอดไปล่ะคับ ตามท่านๆสมาชิกด้านบนๆเลยคับ

Comment

Working...
                              X