Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ k9a2 cf ลากไปได้เท่าไหร่บ้างครับ เอาโชว์หน่อยเร้ววว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ k9a2 cf ลากไปได้เท่าไหร่บ้างครับ เอาโชว์หน่อยเร้ววว

ใครใช้ k9a2 cf ลากไปได้เท่าไหร่ กับ cpu ตัวไหนกันบ้างครับ

เอามาโชว์กันมั่งครับเพื่อเป็นแนวทางในการตัดสินใจ อิอิ

เงียบแบบไม่น่าเชื่อ -*-

Comment

กระทู้ AMD คับ มีผลประกบคู่อยู่2กระทู้ abit vs MSI
      กระทู้แรก เปรียบเทียบสัดส่วน รูปร่าง หน้าตา
      กระทู้ที่2 เปรียบเทียบผลเทส oc ของเขา หาดูผมว่าอยู่หน้า1นั่นแหละ

Comment

Originally posted by klenium View Post
        กระทู้ AMD คับ มีผลประกบคู่อยู่2กระทู้ abit vs MSI
        กระทู้แรก เปรียบเทียบสัดส่วน รูปร่าง หน้าตา
        กระทู้ที่2 เปรียบเทียบผลเทส oc ของเขา หาดูผมว่าอยู่หน้า1นั่นแหละ
        ลองดูครับ...หุหุ

Comment

Originally posted by RBS_SYSTEM View Post
          ใครใช้ k9a2 cf ลากไปได้เท่าไหร่ กับ cpu ตัวไหนกันบ้างครับ

เอามาโชว์กันมั่งครับเพื่อเป็นแนวทางในการตัดสินใจ อิอิ
          เอาจิงดิ....จะได้คู่กานนนนนนนนน

Comment

Working...
          X