Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะสั่งซื้อของทางเว็บของร้าน Advice ดีไหมครับ ไว้ใจได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะสั่งซื้อของทางเว็บของร้าน Advice ดีไหมครับ ไว้ใจได้ไหม

จะสั่งซื้อของทางเว็บของร้าน Advice ดีไหมครับ ไว้ใจได้ไหม
    แล้วร้านนี้มีที่พันทิพย์ไหมอะครับ..... ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

TK

Comment

TK หรอครับ แล้ว Advice ใครเคยสั่งซื้อของทางเว็บร้านนี้บ้างไหมครับ เป็นไงบ้าง มีปัญหาอะไรไหมครับ บอกหน่อยครับ เห็นราคาของถูกกว่าร้านอื่น

Comment

ยังไม่เคยเลย แค่เคยแต่อ้างอิงราคาเฉย ๆ ไม่เคยสั่งเลย
        ของมันถูเหลือเชื่อไป

Comment

ดันดิ

Comment

เชื่อใจได้ครับ ไม่ปัญหา แต่ดูร้านอื่นประกอบด้วยก็ดีนะครับ เพราะของเค้าไม่ได้มีทุกรุ่น

ยังไม่เคยเลย แค่เคยแต่อ้างอิงราคาเฉย ๆ ไม่เคยสั่งเลย
            ของมันถูเหลือเชื่อไป
            จะบอกว่าที่มันถูกเพราะเค้าสั่งของเยอะมากครับ เค้าเน้นขายให้กับราชการ (พอดีรู้จักเพื่อนเข้าของ)

Comment

อ่อ ครับผม

Comment

JIB นั้น ต้องลองครัลบ

Comment

ไว้ใจใด้ครับไม่ปัญหา แต่เรื่องเคลมมีคนบอกว่าต้องทำใจช้าหน่อย

คุณอยู่ที่ไหนครับถ้าคุณอยู่ไกล้ศูนย์...หรือสะดวกไปพันธทิพย์ ก็ไม่แนะนำซื้อพวก HD

Comment

อ่านดูในเว็บสั่งของได้วันเดียวเลยหรอครับ
                    ให้โอนเงินใช่ไหมครับแล้วส่งสลิปไปไง

Comment

ค่าส่งของเสียไหมอะครับ กี่บาทครับท่าน

Comment

Working...
                      X