Announcement

Collapse
No announcement yet.

แก้ยังไงดีครับ COMPAQ presario B1207TU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แก้ยังไงดีครับ COMPAQ presario B1207TU

แถบ volume สีเขียวๆมันชอบขึ้นมาเองที่หน้าจออ่ะครับ ประมาณ 3 วินาที ซึ่งในช่วงนี้เราจะทำอะไรไม่ได้เลย ต้องรอให้มันหายไปเอง รำคาญมากเลยครับ ท่านใดมีวิธีรบกวนชี้แนะด้วย ขอบคุณครับ

มิมีใครช่วยเลยเหรอครับ

Comment

ของผมมันหายไปจากเครื่องเองเลยละครับ ไอ้แถบเขียวVolume
      เดี๋ยวนี้เวลาปรับVolume มันไม่ยักโผล่มาให้เห็นนะ ไม่รู้แอบหนีไปไหนแล้ว
      คงไปโผล่ที่เครื่องคุณแล้วมั้ง

Comment

ไม่เคยเห็นเลยครับ
        เวลาปรับเสียงไม่เห็นมีแถบเขียวๆขึ้นเลย คุณลงโปรแกรมอะไรเหรอครับ

Comment

Working...
        X