Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทาย ซิ เคสอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทาย ซิ เคสอะไร

.... เดิมๆๆครับ อะไหล่แพงไม่ไหว พัดลมก็แพง ถ้าเปรียบหมดนี้ เกือบ 2 พัน เอาแบบเดิมๆๆ ติดเคสมา ละกัน ลองทายสิ ว่ารุ่นอะไร อิอิ
    Last edited by kidnapped1; 20 Aug 2008, 21:33:49.

เดา ถูกกันไมครับ
    Last edited by kidnapped1; 20 Aug 2008, 21:33:49.

Comment

เลียน-ลี่
      PC-G7 ลืมดูหน้าเคส ต้อง PC-7 Plus
      Last edited by peachtoy; 21 Feb 2008, 19:36:25.

Comment

pc-g7+ เป็นคำตอบสุดท้าย

Comment

ถามหน่อยครับ

พัดลมตรงที่เป่ากาดจอ ซื้อรึแถมมาครับ

ถ้าซื้อ ซื้อเท่าไรที่ไหนครับ อิอิ อยากได้

Comment

อ๋อ ของ มีขายแล้ว ครับ ที่เซียร์ (HIBASEบริการดีๆๆมากๆๆแต่ไม่รู้ว่าที่pcgallery มีรึป้าวนะครับแต่เห็นว่า ดีเลอร์เจ้าเดียวกัน) ราคา อยู่ 850.-แน่ อันนี้แล้วแต่ความสามารถ และ พรสรรค์ 555 ต่อเอาเอง

ลืมบอกไป ว่ามันดูด ออกนะครับ แต่ใครชอบ ดูดเข้า ก็สลับเอานะ (เดิมๆๆมันดูดออกอะดีละขี้ฝุ่นจะได้น้อยๆๆ)
            Last edited by kidnapped1; 21 Feb 2008, 19:49:40.

Comment

ดูPC-7 Plus ผม

คล้ายป่าเต็มทน
              Attached Files

Comment

เดียวๆๆอย่าพรึงไปไหนนะครับ ขอถามหน่อย ผมย้าย HDD เครื่องเก่ามา คือมันไม่ดังแต่พอย้ายมาก แหม่รู้สึกเสียงมันดังมาก หรือว่า เคสมันเงียบลง ผมได้ยินขดาน เสียงเข็มลากเก็บต้องปิดเครื่องเลย อิอิ
                เป็นปะครับ (คิดว่า เคสมันมีช่องด้านหน้ามันเลยได้ยินชัดขึ้น ลองขัดน๊อตหลวมๆๆก็ดังแน่นๆๆก็ดังแต่ถอดมาวางกับพื้ม เจือกเงียบ -*- )

Comment

เสียงฝาข้างกระทบรึป่าวครับ

ของผม เจอเวลา ใส่ cd ทำให้ฝาเคสสั่นกระทบเกิดเสียง

ลองเอานิ้ว กดฝาข้างดูว่าหายไหม

Comment

ว่าHDD ผมใกล้ไปก็ไม่น่าใช้ เพราะเป็น 2 ตัว เลย ใหม่ ทั้งๆๆคู่ มันดังตามไฟ LED HDD เลยครับ

Comment

งามคับอยากได้

Comment

เห็นรูปแรกรู้เลยทันทีว่าคือ PC-G7 ครับ

อิอิ
                        GLORIOUS PC MASTER RACE
                        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

PC-7+ Black ตั้ง*** อิอิ

Comment

อลูมิเนียมแบบนี้ ต้อง Lian-Li แน่นอน

Comment

ทายว่าเป็น Thermaltake Armor ครับ (อิ..อิ..)

Comment

Working...
                              X