Announcement

Collapse
No announcement yet.

E 2180 กับ E 4500 อะไรดีกว่ากันครับ จะใช้เล่นเกมส์ แต่ต้องการประหยัดงบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E 2180 กับ E 4500 อะไรดีกว่ากันครับ จะใช้เล่นเกมส์ แต่ต้องการประหยัดงบ

E 2180 กับ E 4500 อะไรดีกว่ากันครับ จะใช้เล่นเกมส์ แต่ต้องการประหยัดงบ

ขอคำชี้แนะด้วยครับ

E4500 ดีกว่า แรงกว่า
    ถ้าต้องการประหยัดงบก็ E2180
    เอะยังไง 555+ (ราคาบอกถึงความแรง นะ)
    แล้วแต่ศรัทธา นะ

Comment

2180 เล่นเกมส์ก็เหลือแล่ว ^^

Comment

แค่เล่นเกมเอง E2160 ก็พอ ส่วนต่างเอาไปอัดการ์ดจอ...

Comment

4500

Comment

E2180ก็พอแค่เล่นเกม เหลือเงินไปลงกะการ์ดจอดีกว่า

Comment

แค่เล่นเกม e2180 ดีกว่าอีกเสียง ครับ L2 ต่างกัน 1 เมก ไม่ต่างกันมากมาย หรืออาจจะแทบไม่ต่างในเกมทั่วๆไป แต่ราคา ต่างกัน 2 พัน ประหยัดได้เยอะเลย

Comment

เล่น E2140 แล้วเอาส่วนต่างไปเพิ่มการ์ดจอดีกว่า

Comment

ประหยีดอีกนิด E1600 เลยครับ อิอิ

Comment

ผมก็เห็นด้วยตามท่านบนๆครับ

E2xxx ก็เหลือแหล่แล้ว อัดการ์ดจอแรงๆ เห็นผลกว่าเยอะ

Comment

เล่นเกมส์ cpu ไม่ต้องแรงมากก็ได้ครับ ไปเพิ่มการ์ดจอเอาดีกว่า

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
                        แค่เล่นเกมเอง E2160 ก็พอ ส่วนต่างเอาไปอัดการ์ดจอ...
                        เหลือจาการ์ดจอ
                        เอามากินสุรา อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
                          เหลือจาการ์ดจอ
                          เอามากินสุรา อิอิอิอิ
                          ซักแก้วใหม ครับ
                          *กำลังเคลิ้มๆ เลย ^^

Last edited by TWK.; 22 Feb 2008, 21:00:35.

Comment

^
                            น 18+

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                              ซักแก้วใหม ครับ
                              *กำลังเคลิ้มๆ เลย ^^

มีถั่วรักษากระเพาะด้วย แหล่มๆ อิอิอิอิ

Comment

Working...
                              X