Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวร้ายสำหรับแฟน Wii

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าวร้ายสำหรับแฟน Wii

http://www.techpowerup.com/?20653

การอัพเดท Firmware อาจทำให้เครื่อง Wii เจ้งถาวรได้

ตอนนี้ Nintendo กำลังซ่อมอยู่

แป่วว ผมว่าจะซื้ออะครับ แต่จะมีแผ่นก็อปอะป่าวอะ

Comment

ถ้าอย่างนี้ทาง Nintendo เค้าจะรับผิดชอบป่าวอ่ะคับ

Comment

ถ้าเข้าไทยแล้ว เจ้าเครื่องนี้มันจะราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ...
        ผมลองดูที่เค้าเล่น NFS Carbon บน Wii แล้ว เจ้าเครื่องนี้น่าจะเหมาะกับเกมเมอร์ผู้หญิงนะครับ สังเกตุจากพี่ผมเล่นNFS กดคันเร่ง กะเอียงจอยสติก .. แล้วบอกให้มันเลี้ยววววว แต่ดันไม่กดปุ่มเลี้ยวอ่ะ คิดว่าปัญหานี้จะหมดไปเมื่อเล่นด้วย Wii อิๆ

Comment

เห็นมาแล้ว Wii

ราคา 20000

Comment

แพงจังง่ะคับ เอาตังค์ไปอัพคอมพ์ดีกว่า ทำได้มากกว่าเล่นเกมด้วย อิๆ(เชื่อไหม จนป่านนี้ผมยังไม่ซื้อ PS2เล่นเลย)

Comment

Working...
            X