Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลเทส 3870 ของกระผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ราวๆนี้แลครับท่าน ปกติ

Comment

ถ้าจะเอา ถึง10k นี่คือต้องเปลี่ยน cpu ไหม่ไช่ปะครับ เเล้วควรเปลี่ยนไปใช้อันไหนดีครับ

Comment

Originally posted by MojiMoji View Post
        ถ้าจะเอา ถึง10k นี่คือต้องเปลี่ยน cpu ไหม่ไช่ปะครับ เเล้วควรเปลี่ยนไปใช้อันไหนดีครับ
        ท่านซื้อมาใช้ หรือซื้อมาวัดคะแนนไม่ทราบครับ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
          ท่านซื้อมาใช้ หรือซื้อมาวัดคะแนนไม่ทราบครับ
          พูดถูกใจครับ

คะแนน ก็เกือบๆ หมื่นแล้วนะครับเล่นเกมมัน มองแทบไม่ออกหรอกน้า

Comment

ป่าวผมเหนมันน้อยๆ น่ะ เล่นcrysis 1024*768 8aa ก็ลื่นดีนะครับ

เเต่เกมออนไลทะไมมันกระตุกเจงๆ perfect word อะครับ net 1mb

งงอะ

Comment

Originally posted by MojiMoji View Post
              ป่าวผมเหนมันน้อยๆ น่ะ เล่นcrysis 1024*768 8aa ก็ลื่นดีนะครับ

เเต่เกมออนไลทะไมมันกระตุกเจงๆ perfect word อะครับ net 1mb

งงอะ
              น่าจะเป็นที่ cpu amd นะครับไงก็ลองเปลี่ยนเน็ต สัก 3 mb ลองดิ หุหุ อย่างง ล้อเล่นครับ

Comment

ปกติแล้วครับ อยากเห็นคะแนนเทพcpuต้องเทพด้วยครับ -..-

Comment

Working...
                X