Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 GT512 ของกิกะไบท์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 GT512 ของกิกะไบท์

เมื่อวานไปดู 8800 ของกิกะไบท์มาเห็นซิ้งมันเปลียนไปอะ แล้วร้านบอกว่าสปิดอยู่ที่ 700/1900
    แต่เอาลองดูทำไมมันได้แค่ 700/1700 อะ งงคับ

ลองจับภาพ GPU-Z มาดูหน่อยซิครับ

Comment

อะอะอะ Edit ให้เป็น มันดีหมดอะ หิหิหิ

5555
      Last edited by BaKerStreet; 22 Feb 2008, 09:52:40.

Comment

เอารูปลงมะเป็นอะบอกหน่อยจิ

Comment

ไม่กังวนเรื่องยี่ห้อยังไงก็ 8800 เหมือนกัน

Comment

บอกหน่อยได้ไหมคับว่าของกิกะไบท์มันไม่มีตรงไหนหรอคับ

Comment

หึหึมีอ้างอิงกระทู้ผมด้วย

Comment

ประกันของออะไรครับ!!

Comment

ผมก้อใช้อยู่น่ะ น้องกิ๊กอ่ะ 8800gt 512 เมก ไม่มีปัญหาคับ

Comment

Impossible ครับ ขอดู CPU-Z หน่อยดิ

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                      Impossible ครับ ขอดู CPU-Z หน่อยดิ

เอ่อ GPU-Z หรือป่าวครับพี่ อิอิ เมื่อวานไป pantip ที่โกลคอม เค้าบอกว่าตัวนี้เล่น Crysis เฟรมเรตดีกว่า 8800GT ทั่วไปเลยทีเดียว

Comment

Working...
                      X