Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัสซุส EN8800GT การ์ดจอ มหัศจรรย์แห่งการแสดงผล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัสซุส EN8800GT การ์ดจอ มหัศจรรย์แห่งการแสดงผล

อัสซุส EN8800GT การ์ดจอ ที่มีหน่วยความจำขนาดใหญ่ที่สุดในโลก มหัศจรรย์แห่งการแสดงผล

ใครณุ้บ้างคับว่ามีขายที่ไหน ช่วยบอกทีคับ จะซื้อเลยคับ

หรือถ้ามีเบอร์ที่ร้านขาย ขอทีคับ

จะเอาตัวนี้และคับ สุดยอดจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หาไม่ยากนะดูที่พันทิพก็น่าจามีตอนนั้นในComworldยังเหนเลยนะ

Comment

*0* แรม1G ไม่ธรรมดาจริงๆๆ

Comment

Originally posted by six2499 View Post
        อัสซุส EN8800GT การ์ดจอ ที่มีหน่วยความจำขนาดใหญ่ที่สุดในโลก มหัศจรรย์แห่งการแสดงผล

ใครณุ้บ้างคับว่ามีขายที่ไหน ช่วยบอกทีคับ จะซื้อเลยคับ

หรือถ้ามีเบอร์ที่ร้านขาย ขอทีคับ

จะเอาตัวนี้และคับ สุดยอดจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
        เหอๆ ที่บ้านใช้จอกี่นิ้วครับ โดนอัสซุสมันหลอกขายแล้วมั้งครับท่าน

Comment

1GB ใช้จอกี่นิ้วครับเนี่ย !!!
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ถ้าผมจะขายของจะผิดมัยครับ ตัว 512 นะครับ อิอิ เมมเยอะต่างกันแค่ Res เท่านั้นเองครับ นอกนั้นเสป็คเท่ากันครับ
            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=163526

Comment

MONITOR LCD SAMSUNG 22" 2232GW
              อันนี้คับจอที่ผมใช้

มันเขียนอย่างนี้คับ

Comment

Originally posted by six2499 View Post
                MONITOR LCD SAMSUNG 22" 2232GW
                อันนี้คับจอที่ผมใช้

มันเขียนอย่างนี้คับ
                แรม 512 ก็พอแล้ืวคับ
                Last edited by Feather; 23 Feb 2008, 12:54:19.

Comment

Working...
                X