Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Ghost Recon : Avance War Fighter แล้วเป็นแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Ghost Recon : Avance War Fighter แล้วเป็นแบบนี้

เข้าเกมได้นะครับ แต่พอเริ่มเล่นเข้าด่านแรกภาพจะกระตุกๆ แล้วก็ขึ้นจอสีฟ้าไปเลย เกมอื่นเล่นได้ไม่มีปัญหา เครื่องคอมปกติทุกอย่าง

Spec เครื่อง

AMDx2 4200+
    Nvidia 7300GT 256/DDR3 Spark
    1GB/800

ช่วยแก้ทีอยากเล่นมากๆ

ขอบคุณครับ

เกมนี้ทานสเปคมากนะครับ 7300GT เอาอยู่เหรอ อีกอย่างเกมนี้บั๊คค่อนข้างเยอะต้องอัพแพทซ์เป็น V1.35 จึงค่อยเล่นได้เสถียรขึ้นมาหน่อย...

Comment

ภาค 1 หรือ 2 ครับ

Comment

ภาค 2 ครับ อยากทราบว่าต้องลง Driver ใหม่หรือเปล่าถ้าลงใหม่ต้องลง Version ไหน อ่ะครับ

Comment

อ้าวกรรม..นึกว่าภาคแรก เห้นไม่ระบุภาคมา

Comment

ช่วยผมด้วยด่วน อยากเล่นง่ะ

Comment

ภาค 2 ผมเคยใช้ A9550 เล่นนะครับ ไม่มีปัญหา แค่ต้นไม่เป็นแผ่น - -"

Comment

Originally posted by armyman View Post
                เกมนี้ทานสเปคมากนะครับ 7300GT เอาอยู่เหรอ อีกอย่างเกมนี้บั๊คค่อนข้างเยอะต้องอัพแพทซ์เป็น V1.35 จึงค่อยเล่นได้เสถียรขึ้นมาหน่อย...
                ผมใช้9600เล่นภาคแรกนะพอไหวมีหนืดๆบ้างด่านที่เป็นช่วงเย็นๆในเมืองน่ะอย่างน้อยก็เล่นจบได้
                แต่ภาค2ทำไมกระตุกไม่รู้

Comment

ดัน อยากรู้ว่าต้องทำไง อ่ะครับ

Comment

GRAW2 ไม่ได้สวาปามสเปคเครื่องมากมายหรอกครับ ลงใหม่แล้วหาแพทช์มาอัพเดตมันด้วย ตอนนี้1.40
                    หรือเท่าไหร่แล้วเนี่ย ประมาณนี้ www.ubi.com ครับ เกมนี้ไม่ต้องใช้ยาแก้ไอ

Comment

^
                      ^
                      ^ 1.05 แล้วครับ

ดาวน์โหลดนี่เลย http://patches.ubi.com/ghost_recon_a..._warfighter_2/
                      อยากชวนให้มาเล่น graw2 เซิฟไทยไม่มีคนเลย
                      Last edited by tlandlek; 23 Feb 2008, 18:45:26.

Comment

Working...
                      X