Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าจะเอาผม Test EN8800GTS/Top มาให้ดูแต่ปรากฏว่า...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าจะเอาผม Test EN8800GTS/Top มาให้ดูแต่ปรากฏว่า...

Striker-II ไม่ยอม Boot ซะงั้น(สงสัยเป็นอย่างที่ Post กันว่ารุ่นนี้มีปัญหาจริง)เพิ่งจะถอยออกมาเมื่อวานนี้เอง..เซ็งกะจะลงผล Test ทั้ง Asus Striker-II,Asus EN8800GTS/512 รุ่น Top เลยต้องรอส่งเคลมก่อนครับ...

เอาเคลมเสร็จเมื่อไรก็เอาผลเทสมาลงก็ได้ครับ ผมจะรอดูของเทพๆ

Comment

เหนว่าจะหั้ยดูตั้งแต่ อาทิตย์ไหนแล้วคับ -*- ถ้าจำไม่ผิดคนนะ

เหนมีว่า เล่นเกมเพลิน ~~~

Comment

Originally posted by g_mazio View Post
        Striker-II ไม่ยอม Boot ซะงั้น(สงสัยเป็นอย่างที่ Post กันว่ารุ่นนี้มีปัญหาจริง)เพิ่งจะถอยออกมาเมื่อวานนี้เอง..เซ็งกะจะลงผล Test ทั้ง Asus Striker-II,Asus EN8800GTS/512 รุ่น Top เลยต้องรอส่งเคลมก่อนครับ...
        โดนความเฮี้ยนของบอร์ดStriker แล้ว ตั่งแต่ 680i - 780i เฮี้ยนมาก อยู่ดีๆก็ไป ซื้อมาเปิดไม่ติด 5*5*5*5 ของเค้าแรงจริง

Comment

Originally posted by g_mazio View Post
          เดี๋ยวมารอก่อน....ตอนนี้กำลังมันกับ G25+SEGA Rally Evo ด้วยระดับภาพที่ไม่เคยเล่นมาก่อน 1600x1050 โดยไม่มีกาตุกเลยสักกานิด..ไม่เหมือนตอนได้ XFX 8800GT Xtreme มา SLI เลย
          ท่านข้างบนจำไม่ผิดหรอกครับ นี่คือที่มาของเรื่องนี้...
          http://forums.overclockzone.com/foru...us+8800&page=2

..........ตี4.....นี่ผมละเมอมาโพสนะเนี่ย..........555
          Last edited by armyman; 23 Feb 2008, 04:18:46.

Comment

ดัน

Comment

เรื่อยไปเรื่อย....

Comment

นึกว่าหลงระเริงกับความเเรงไปชะเเล้ว อิอิ

Comment

Originally posted by armyman View Post
                  ท่านข้างบนจำไม่ผิดหรอกครับ นี่คือที่มาของเรื่องนี้...
                  http://forums.overclockzone.com/foru...us+8800&page=2

..........ตี4.....นี่ผมละเมอมาโพสนะเนี่ย..........555
                  ว้าว บูตไม่ติดแต่เล่นเกมส์ได้แล้ว ฮ่าๆๆ

Comment

จะยังไงก็ตามอย่าให้เหมือน ลิ้งนี้นะครับ - -*

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=137725

Comment

ผล Test EN8800GTS/TOP ที่ใช้กับ Board ตัวเก่ากับเจ้า ASUS P5N-E SLI ซึ่งมันวิ่ง PCIe-X16 Ver 1.0 มีอยู่แล้วครับ แต่ยังไม่ได้เอามา post ลงครับ..หลังจากไปตะบึงกับ SEGA Rally Evo อยู่นานเลยไม่มีเวลาซะงั้น..ซึ่งลองเล่นดูจะมีกระตุกไม่ smooth ตอนเริ่มเข้าเกมส์แข่งทุกสนามแต่พอ Retry เล่นใหม่สนามเดิมกับ smooth ไม่รู้เป็นที่อะไรลง driver ใหม่ก็แล้วก็ไม่หาย...ตอนนั้นคิดว่าน่าจะมาจาก PCIeX16 Ver 1.0 รึเปล่า..เลยตัดสินใจซื้อ Board ใหม่เลยครับ (คิดว่าใหม่สุดแล้วนะในตอนนี้ nVidia 780i) กะว่าจะลงพร้อมกับผล Test กับเจ้า Asus Striker-II PCIeX16 Ver 2.0 อ่ะครับ แต่พอยังไม่ทันประกอบใส่เคส Boot ไม่ติดซะงั้น...เคยได้ยินว่า Asus รุ่นนี้มันเฮี้ยน..แต่ไม่เชื่อเชิญนิมนต์หลวงปู่มาหลายวัดน่าจะปราบอยู่...แต่ปรากฏว่ามันเป็นผีต่างประเทศพระไทยเอาไม่อยู่จริงๆ ครับ
                      Last edited by g_mazio; 23 Sep 2009, 20:46:09.

Comment

สู้กับมันยันถึงตีสี่...ปราบไม่ไหวแล้วครับ...ทั้งกระเทียม...ทั้งไม้กางเขน..เลิก...ลงเคลม DCOM อย่างเดียวครับ

Comment

เคลม+เครียปัญหาได้ไวๆนะคับ รอชม

Comment

เอิ๊กๆๆ

Comment

โห้ว โล่งอกไปที นึกว่าจะเป้นเหมือน ลิ้งนั้น - -เห็นหายไปหลาย สับปะดา - -*

Comment

Working...
                              X