Announcement

Collapse
No announcement yet.

*-*แนะนำmodem router ให้หน่อย*-*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *-*แนะนำmodem router ให้หน่อย*-*

สิ่งที่ผมอยากให้มันทำได้คือ บ้านผมแชร์เน็ตหลายเครื่อง ปัจจุบันมี โมเด็มเร้าเตอร อยู่ แชรผ่านสวิตฮับ ผ่านสายแลน แต่รู้สึกโมเด็มมันเริ่มเอ่อ สิ่งที่อยากได้จากตัวใหม่คือ
    1. อยากให้คอมแต่ละเครื่อง คลีเอทเกมส์ warcraft3 dota ได้ โดยคนในวงแลนมองเห็นห้อง
    2. คือผมมี pdaphone อยู่ ซึ่งสามารถเชื่อมต่อ wifi ได้ คืออยากให้มันแชร์อินเตอร์เน็ตจากเราเตอร์ได้ครับ จะทำอย่างไรดี
    3. ราคาที่ได้ไม่อยากได้แพงมากครับ ไม่เกิน 3000 ครับ แต่ออฟชั่นในการใช้งานดี เช่น บล็อกเวป loopback หรืออื่น ๆ ครับ ที่เหมาะกับการเล่นเกมส์ออนไล และโหลดบิตครับ
Working...
X