Announcement

Collapse
No announcement yet.

*-*|*-*โปรแกรมที่ใช้ Flash Drive ให้เป็นแรม *-*|*-*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *-*|*-*โปรแกรมที่ใช้ Flash Drive ให้เป็นแรม *-*|*-*

Gsoft01 | ใครพอจะมีโปรแกรมที่เปลี่ยน Flash Drive ให้เป็นแรมบ้าง อยากได้จังครับ | ขอบคุณ
    Gsoft02 | แล้วมีวิธีทำโดยไม่ใช้โปรแกรมปะ
    Gsoft03 | เหมือนผมจะเคยเห็นใน Bit หมาน้อย นะ | ผมโหลดไม่ได้ ใครโหลดได้แล้วช่วยอัฟไฟล์ให้ผมหน่อย ส่งามที่ mail ก็ได้ : seven.thai@gmail.com ขอบคุณมากๆครับ

เอาด้วย v_pon17@hotmail.com

Comment

พอจะมีไฟล์ Torrent ไหม

Comment

Torrent มีครับ เป็นของ Siambit แต่ peer ผีคงโหลดไม่ได้ล่ะครับ ทางที่ดีหาโหลดตามเว็บก็ได้ครับ โปรแกรมไฟล์ไม่ใหญ่มาก เดี๋ยวผมหาให้ก็ได้ ถ้าอยากได้จริงๆ

Comment

ถ้ายังไม่ได้ก็เข้าไปโหลดเอาที่นี่นะคับ
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=164851

Comment

แล้วถ้าเรามี แรม 4 G แล้ว เราเอาเฮนดี้ไดร์มาทำเพิ่ม อีก 2 G มันจะเห็นเป็น 6 G ไมครับ

ช่วยบอกหน่อยครับ จะทำกับเครื่อง vista อ่าครับ

Comment

Working...
            X